Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
topic từ nnăm 2011, ai tóm tắt cái bây giờ nó ra sao rồi, đầu tư+ lợi nhuận thế nào nhỉ?

Bây giờ đầu tư gói media sẽ lãi 6% ngày, min pay 5$. Hiện đang trả lãi rất đều đặn

Bây giờ đầu tư gói media sẽ lãi 6% ngày, min pay 5$. Hiện đang trả lãi rất đều đặn

lãi 6% ngày thì hơi quá. Rõ ràng hơn là roi 50% tháng. Và chính tụi ACX cũng nói là sau này sẽ trở về park origin 50% trong 88 ngày.

@mmo1991 bác tóm tắt tình hình hiện tại site này cho mọi người biết với

Hiện tại có thể nói là nó đang hồi sinh và riêng mình dang hy vọng nó tiếp tục trở thành mỏ vàng như hồi 2012

lãi 6% ngày thì hơi quá. Rõ ràng hơn là roi 50% tháng. Và chính tụi ACX cũng nói là sau này sẽ trở về park origin 50% trong 88 ngày.

Hiện tại có thể nói là nó đang hồi sinh và riêng mình dang hy vọng nó tiếp tục trở thành mỏ vàng như hồi 2012
tùy vào lượng dep mà lãi sẽ up lên 6% -> 7% -> 8% -> 9% -> 10% thì sẽ về lại 2%, lúc đó mới là 150% trong 88 ngày
mà ko biết khi nào thì lại XShift nhỉ =.= mong khỏi có...

@mmo1991 bác tóm tắt tình hình hiện tại site này cho mọi người biết với

Bác đọc bài viết đầu tiên trang 1 là sẽ hiểu nha ;)

Yep h vẫn trả tiền rất đều đặn và phải nói là tốt hơn trước vì chính sách của ACX đang làm nhiều member tin tưởng hơn.
Ví dụ như vụ post Proof thì được thưởng $ nè bảo sao lên MMG nhiều ông post thế. Về vấn đề 6% thì nếu site tiếp tục phát triển thì có thể lên tới 7% hay 10% đó bác :D

tùy vào lượng dep mà lãi sẽ up lên 6% -> 7% -> 8% -> 9% -> 10% thì sẽ về lại 2%, lúc đó mới là 150% trong 88 ngày
mà ko biết khi nào thì lại XShift nhỉ =.= mong khỏi có...

Kiểu gì cũng có đợt Shift thui mà tầm 1,2 tháng nữa Shift cũng được vì lúc đấy những ai đầu tư đã đợt này thu đủ 150% r yên tâm

PS : đang viết bài hướng dẫn post proof mà được hẳn 2$/proof luôn nhé các đồng chí :D

Bác dep vào lâu chưa. Hồi mình mới bắt đầu mmo cũng là giai đoạn cuối jss, chưa có cơ hội giao lưu với e nó :)

Tính đến hôm nay là mình chiến được 5 tuần r đó bác

Tổng hợp lại proof 2 tuần gần đây

Last edited:
Chuyển Đổi System chỗ nào nhỉ , login vào ko thấy gì

View attachment 54963

cái này nhìn cột Quick Links bên trái ở dưới, có khung become ACX partner hay become gì ấy, bạn kick vào rồi chấp nhận, nó có gửi mail xác nhận nữa rồi mới qua đc ACX Affiliate, rồi mới switch từ Adpack sang Mediapack nha.
kiểu này chắc chỉ có mấy acc mới, bữa đkí xong cũng như vầy nên biết :D

mail confirm dạng vầy

cái này nhìn cột Quick Links bên trái ở dưới, có khung become ACX partner hay become gì ấy, bạn kick vào rồi chấp nhận, nó có gửi mail xác nhận nữa rồi mới qua đc ACX Affiliate, rồi mới switch từ Adpack sang Mediapack nha.
kiểu này chắc chỉ có mấy acc mới, bữa đkí xong cũng như vầy nên biết :D

mail confirm dạng vầy

hehe đc rồi , thank cậu!

Up silver vs Gold thì được pay nhanh hơn so với member free nhưng mà h site trả tiền rất đều đặn sáng rút tối về r nên không cần thiết lắm
Tiếp theo nữa là up xong thì sẽ được nhận hoa hồng từ phí upgrade membership của ref ->cái này cũng chỉ dành cho ai có nhiều ref :D

Bác nào có gì cần hỏi cứ pm yahoo mình nhé chứ spam topic nhiều quá cũng ngại :oops:

Up silver vs Gold thì được pay nhanh hơn so với member free nhưng mà h site trả tiền rất đều đặn sáng rút tối về r nên không cần thiết lắm
Tiếp theo nữa là up xong thì sẽ được nhận hoa hồng từ phí upgrade membership của ref ->cái này cũng chỉ dành cho ai có nhiều ref :D

Bác nào có gì cần hỏi cứ pm yahoo mình nhé chứ spam topic nhiều quá cũng ngại :oops:
,hehe mới ref cho bác , đầu tư 1k , có RB ko bác,hehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week