Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Gio ma dau tu thi co muon khong cac pro?xin chi giao dum voi a.

Gio ma dau tu thi co muon khong cac pro?xin chi giao dum voi a.

Lần đầu tiên có hot girl ghé thăm topic kìa ae:eek::eek:
Rất khó nói vì hiện tại site vẫn ngon nhưng đợt Restart cuối cùng là vào cuối tháng 2 nên rất có khả năng cuối tháng 7 sẽ restart,với mức 6% nnư hiện tại thì khá nhiều member đầu tư hồi tháng 6 đã có lãi. Nếu bác muốn an toàn thì đợi sau Restart.
Khả năng thứ 2 là tháng 8 mới Restart vì tài chính của site vẫn đang ổn định.

Rất khó nói vì hiện tại site vẫn ngon nhưng đợt Restart cuối cùng là vào cuối tháng 2 nên rất có khả năng cuối tháng 7 sẽ restart,với mức 6% nnư hiện tại thì khá nhiều member đầu tư hồi tháng 6 đã có lãi. Nếu bác muốn an toàn thì đợi sau Restart.

hot girl này là bạn em đó bác ;)) đừng bắt nạt cậu ấy

Your Perfect Money withdrawal request for $115.49 has been sent!

Your Member ID: 4400xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U7500xxx )
Reference Number: 93663175

Xèng đã về :D

Your Perfect Money withdrawal request for $115.49 has been sent!

Your Member ID: 4400xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U7500xxx )
Reference Number: 93663175

Xèng đã về :D

Bác mới gia nhập vòng chiến cùng ae hở :D

Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $11.52 has been sent!

Your Member ID: 1619xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx )
Reference Number: 93663211

Cam on bac nhieu nha!

Các bác ơi sắp 7% r há há há:eek::eek::eek:

Once the balance between Sale Revenue (New Ad Packs
purchases) and Withdrawals gets too one-sided, the ACX
Managers will increase the Variable Rate to 7% to increase
More Revenue. Then Members will ride that wave for as
many weeks as possible, earning a whopping 42% a week!
What a great program we all have!

Cam on bac nhieu nha!

Tớ phân tích tiếp theo góc nhìn của tớ :D dựa trên những ý kiến của bác mmo1991 về tình hình hiện tại nếu cậu đầu tư ngay ngày mai :
Giả thuyết rằng ngày 20 - 7 nó restart thì cậu thu về 88 - 91% vốn đầu tư >>>> số còn lại sẽ đc đưa sang hệ thống panel và đc đền bù 1 khoản tiền nhất định.
Nếu nó restart sau ngày 23 - 7 thì bảo đảm lời ko ít thì nhiều :D. Vậy nếu như nó ko restart trong tháng 7 thì sao ??? Thì lúc này cậu ăn trọn roi 50% trên tổng số đầu tư.
Vậy thì chấp nhận mạo hiểm 12% để thu về 50% or hơn theo tớ thấy cũng rất đáng để mạo hiểm :D

tau chơi site khác :rolleyes: , lãi thấp tí cho nó an toàn

Bởi vậy sau bao nhiêu năm vẫn cứ là ......... cái bang

Tớ phân tích tiếp theo góc nhìn của tớ :D dựa trên những ý kiến của bác mmo1991 về tình hình hiện tại nếu cậu đầu tư ngay ngày mai :
Giả thuyết rằng ngày 20 - 7 nó restart thì cậu thu về 88 - 91% vốn đầu tư >>>> số còn lại sẽ đc đưa sang hệ thống panel và đc đền bù 1 khoản tiền nhất định.
Nếu nó restart sau ngày 23 - 7 thì bảo đảm lời ko ít thì nhiều :D. Vậy nếu như nó ko restart trong tháng 7 thì sao ??? Thì lúc này cậu ăn trọn roi 50% trên tổng số đầu tư.
Vậy thì chấp nhận mạo hiểm 12% để thu về 50% or hơn theo tớ thấy cũng rất đáng để mạo hiểm :D

Bởi vậy sau bao nhiêu năm vẫn cứ là ......... cái bang
:mad: đậu moá con tuần lộc thiến nguyên cụm,cái bang ta mỗi đứa tè 1 bãi thôi nhà mi cũng trôi rồi:rolleyes:

:mad: đậu moá con tuần lộc thiến nguyên cụm,cái bang ta mỗi đứa tè 1 bãi thôi nhà mi cũng trôi rồi:rolleyes:

Đù :eek: có lòng tốt khuyên mi bỏ chánh theo tà giúp mi thấy đc con đường sáng mà ......... Mi có tin ta tung ra 1k$ cho cái bang truy sát mi ko :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week