Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tớ ref cho nhau trên cùng 1 ip nè! Nhưng mà bây giờ nó đang khó khăn, nên mới block lệnh rút, sau đó support thì kêu là xài chung nhiều acc trên 1ip mà trước đó thì ko sao! :-?

rất nhiều acc đã bị block vì lý do này zzz

rất nhiều acc đã bị block vì lý do này zzz
Về vấn đề này thì : Đại diện chính thức tại VN phải lên tiếng giúp cho mọi ngưòi khỏi bị Block chứ !

Rất nhiều trường hợp bạn bè đến chơi nhà rồi giới thiệu cho họ và rồi ĐK luôn cho họ thì làm thế nào ? ( Hoặc ở quán cafe cùng ĐK cho 1 vài ngưòi bạn ).

Về vấn đề này thì : Đại diện chính thức tại VN phải lên tiếng giúp cho mọi ngưòi khỏi bị Block chứ !

Rất nhiều trường hợp bạn bè đến chơi nhà rồi giới thiệu cho họ và rồi ĐK luôn cho họ thì làm thế nào ? ( Hoặc ở quán cafe cùng ĐK cho 1 vài ngưòi bạn ).

PC bây giờ không phải như JBP ngày xưa đâu bạn zzz
Hơn nữa việc block này theo mình là có chủ ý để giảm số lượng acc xuống thì sẽ có ít member rút tiền hơn

Nhìn tiền trong wallet mà nước mắt rớt ướt bàn phím :((, ngắm tiền mà éo đc dùng là nỗi đau xót xa vãi loàn nhất

nếu may mắn phải rút 25 lần nữa mới chia tay PC được.

---------------------------

Mới nhận được thư báo lãi 3% kéo dài đến 14-2 để dụ người đầu tư vào. Kiểu này PC chết là chắc vì các pos mua từ đợt reset trước sẽ sinh đủ 15$. Như vậy tiền lãi nhiều mà tiền dep vào ít. sống làm sao nổi đây

Last edited by a moderator:
nếu may mắn phải rút 25 lần nữa mới chia tay PC được.

---------------------------

Mới nhận được thư báo lãi 3% kéo dài đến 14-2 để dụ người đầu tư vào. Kiểu này PC chết là chắc vì các pos mua từ đợt reset trước sẽ sinh đủ 15$. Như vậy tiền lãi nhiều mà tiền dep vào ít. sống làm sao nổi đây

xác nhận là PC chết =))

bà mẹ nó. canh cả đêm. vừa mới ra đi tiểu vào thì nó mở luôn 3 cổng. load web thì lag ko chịu dc. pó tay.
Hôm nào canh rút nữa thì nhớ mang theo cái pô, có tè, có ẹ thì cho vào đó, rồi gửi mail qua cho tụi nó để tụi nó thấy được nỗi khổ của anh em bọn mình nha ông anh.

Dự là nó éo chết vì xloi, Pc éo thiếu tiền. Giữ tiền mem mấy tháng trời, ko sinh lời mới lạ. Có điều nó éo muốn trả thôi

Dự là nó éo chết vì xloi, Pc éo thiếu tiền. Giữ tiền mem mấy tháng trời, ko sinh lời mới lạ. Có điều nó éo muốn trả thôi

suy nghĩ nhiều mệt người,được thì được mà không thì thôi,có nói nữa cũng vô ích
H muốn biết kết quả thì phải đợi qua 1 2 đợt shift nữa nhé!

PC bây giờ không phải như JBP ngày xưa đâu bạn zzz
Hơn nữa việc block này theo mình là có chủ ý để giảm số lượng acc xuống thì sẽ có ít member rút tiền hơn

Cùng suy nghĩ với Thread! Pc block vô tội vạ thôi! Acc của mình được thả sau 3 tuần, nói 1 câu : xin lỗi vì lỗi hệ thống chưa ổn định. :binhsua136:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,743
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week