Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
ngày trước chơi cheat hưởng % mà

vãi quá...ae canh giờ nào rút vậy,..khuya 4h or 8h sáng...ae còn giờ nào nữa k

Chán như con gián ấy ^_^ Còn tới 6 acc lận tổng giá trị lên tới 700$ mà ko làm gì được ^^
bác cho em 1 acc rút chơi đi bác..!!! 15-20$ gì đấy cũng được.!!! em SV nghèo,đói quá :binhsua32: cho xin cái YH liên lạc đi bác.!! thank bác lắm lắm.!!:binhsua38:

bác cho em 1 acc rút chơi đi bác..!!! 15-20$ gì đấy cũng được.!!! em SV nghèo,đói quá :binhsua32: cho xin cái YH liên lạc đi bác.!! thank bác lắm lắm.!!:binhsua38:
Ham vật vã .Tiền kiếm đâu dễ đâu bác.ai mà cho ko.

đúng là giờ chỉ chờ nó chém hết pos sau đợt rs này + nó đầu tư có lời thì mới hy vọng rút tiền thoáng dc :-<

thấy nó mở mà không chen được vào, như cái kiểu lối vào chỉ dành cho 1 người vào sau đó nó đóng lại

- - - Updated - - -

ko hiểu còn chơi trò gì nữa , hóng reset thôi , giờ Profitclicking còn 1 chiêu đó duy nhất là thiến mạnh các Post và trả tiền đều đặn chắc sẽ sống đc

Bây giờ nó reset cả pos và tiền trong wallet thì may ra còn sống dai. Chứ các TK jss cũ chuyển sang tiền trong wallet còn nhiều lắm. Đơn giản như mình, khi jss chuyển sang PC không đầu tư thêm chỉ có rút tiền mà vẫn còn nhiều trong đó đây nè

Quyết tâm tối nay rút cho đc, AE nào canh với mình pm yahoo info nhé!

Hóng đợt Shift sắp tới thôi chứ bây giờ không có gì mới mẻ để thu hút đầu tư thì rút tiền vẫn khó khăn lắm đặc biệt bây giờ rút max là 250$ nữa chứ
1 mail đăng kí nhiều acc đc ko cậu? Hay là mỗi acc 1 mail?

bữa có ông nào nói 1 IP đăng ký nhiều acc ref cho nhau dc :v nhớ là nhiều acc thì dc nhưng ko dc ref cho nhau mà :-?

Chờ hoài còn 6 acc chả có time rút thôi kệ chờ reset xme thế nào

bữa có ông nào nói 1 IP đăng ký nhiều acc ref cho nhau dc :v nhớ là nhiều acc thì dc nhưng ko dc ref cho nhau mà :-?
Tớ ref cho nhau trên cùng 1 ip nè! Nhưng mà bây giờ nó đang khó khăn, nên mới block lệnh rút, sau đó support thì kêu là xài chung nhiều acc trên 1ip mà trước đó thì ko sao! :-?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,742
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week