Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mót đc 20.1$ trong wallet mà nó cứ báo là "đíu có đủ fund để withdraw cái đíu j cả"
Fặc....
chắc nó chia làm 2..nên ko đủ min 20 để rút đó bác..nhiều người bị vậy rồi

bây giờ đã rút được nhiều cổng r thím zzz
Max 250$ chia 5 cổng cũng được nhé,quan trọng là nó phải nâng giới hạn limit chứ rút nhiều cổng mà mở có 1 tí thì cũng vô ích

ý của mình là ko phải chờ 24h mới được rút tiếp. Nếu bạn tiền trong pos hay pro nhiều có thể rút liên tục. Mà việt nam mấy ngày nay ko có proof hay nó chặn ngầm rồi?

canh mấy đêm ròi mà rút ko đc :m140:
chán :m003:

thôi kệ cho tài khoản nó đẹp :binhsua17:

từ hồi nó thêm cái capcha vô thì bà còn ko còn hóng nó mỗi đêm sôi động nữa..auto hết thời mà rút tay cũng ko xong

khi nào cho rút thì anh em thông báo cái nha. lại được rút rồi :binhsua07:

cả 3 tài khoản của mình bị block hôm nay đã được PC nó mở khóa, hic giờ ko bít khi nào mới rút được tiền, mà xem chừng tiền của nó rỗng ruột hết rùi

- - - Updated - - -

[12:32:18 PM] Lee Tony Tuan: tài khoản PC của tui đã được mở khóa; Your account has been unblocked! (Tài khoản của bạn đã được bỏ chặn!)

Bị lock acc cả tháng rồi, viết mail nó cũng chả thèm hồi âm.
Chắc giết được mem nào càng đỡ tiền mem đó rồi

hôm nay nó đã mở khóa cho các acc bị block rùi bạn, kiểm tra lại đi. nếu chưa mở bạn vào điền đầy đủ thông tin trong info ấy rùi mail cho nó, nếu có nhiều acc thì kiểm tra kỹ kẻo trùn info là nó xóa tài khoản, mất tiền oan đấy

hahahaha. chắc phải vậy quá. chụp hình, quay phim đưa cho PC xem ^^có khi nó thương tình lại cho mình ân huệ được biết trước giờ rút

- - - Updated - - -

hahaha. nam mô a di đà phật. ^^. PC tới số tận rồi. Quay đầu là bờ. ^^

- - - Updated - - -

PP có liên quan gì tới PC :binhsua146:

sức khỏe mới là tài sản quí giá nhất, bạn nào mà tài khoản chỉ còn vài chục $ ko nên mệt mỏi vì nó mà phải thức đêm thức khuya, nếu có rút về được mà sức khỏe suy sụp rùi ngã bệnh thì liệu số tiền đó có đủ bồi bổ không? hãy buông nó và dành thời gian đó để nghỉ ngơi và tìm 1 công việc khác để kiếm tiền, có khi tiền mang về lại nhiều hơn đấy. các bạn suy nghĩ kỹ nhé

khó rút lắm mấy ngày nay có thấy Viet Nam show proof đâu.

Nó toàn mở ban đêm giờ VN có ma nào thức được đâu,hơn nữa mỗi khi cổng mở là hơn 1000 người onl bảo sao
Tỷ lệ chọi là 1:1000 =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,929
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week