Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mình tái đầu tư liên tục nên thiệt hại khoảng hơn 60%,nói chung bây giờ vẫn thừa sức để tái đầu tư và chiến tiếp,đợi PC Panel đi vào hoạt động thì nữa không phải xoắn
Chơi nhiều thì phải rút ra kinh nghiệm thôi,quản lý đồng vốn 1 cách hợp lý là đc,hãy nhớ làm sao để sau mỗi lần Shift số Package của các bạn không ít hơn lần Shift trước đó thì coi như bạn thành công.Mình đã xác định chơi lâu dài nên không bao giờ rút toàn bộ số tiền về mà chia tỷ lệ số $ dùng để tái đầu tư và số $ rút về.Với cách này thì bạn vừa có thể duy trì số Package vừa có $ xài

Cả tháng with tiền éo thèm về thì ai mà tin thằng admin để đầu tư nữa

Cả tháng with tiền éo thèm về thì ai mà tin thằng admin để đầu tư nữa

thôi biến ra khỏi topic này dùm cái,comment bất lịch sự
Chính vì rút tiền về chậm thì mới phải dùng $ lãi để tái đầu tư

thôi biến ra khỏi topic này dùm cái,comment bất lịch sự
Chính vì rút tiền về chậm thì mới phải dùng $ lãi để tái đầu tư

cmt bất lịch sự cái giề ? mày có quyền gì mà ăn nói như thế ????

cmt bất lịch sự cái giề ? mày có quyền gì mà ăn nói như thế ????

đây là topic của tôi,đã không tôn trọng chủ topic mà còn nói clgt
Ở đây không hoan nghênh thể loại như bạn,out dùm cái

đây là topic của tôi,đã không tôn trọng chủ topic mà còn nói clgt
Ở đây không hoan nghênh thể loại như bạn

tao nói gì mà bất lịch sử ? mày đang ăn nói như con c.ặc đó ...tao dùng từ éo mà mày làm giề to họng vậy ?

tao nói gì mà bất lịch sử ? mày đang ăn nói như con c.ặc đó ...tao dùng từ éo mà mày làm giề to họng vậy ?

đây là topic của tao thì tao có quyền,tao đã nói ở đây không hoan nghênh thể loại như mày,biến dùm cái,muốn sủa bậy ra chỗ khác mà sủa nhé,vào nhà người khác mà phép lịch sự cũng không có còn to mồm clgt
MOD ghé qua thì del hộ mấy comment này nhé,thực sự không muốn nói tục nhưng không thể nhịn vs mấy thể loại như này

đây là topic của tao thì tao có quyền,tao đã nói ở đây không hoan nghênh thể loại như mày,biến dùm cái,muốn sủa bậy ra chỗ khác mà sủa nhé,vào nhà người khác mà phép lịch sự cũng không có còn to mồm clgt

con *** nhà mày ăn nói mất dậy mà còn ra vẻ ...topic của nhà mày thì đem về mà thờ

con *** nhà mày ăn nói mất dậy mà còn ra vẻ ...topic của nhà mày thì đem về mà thờ

1 thằng vô học không hơn không kém,đã nói đến thể mà vẫn tiếp tục,sống thế này thì *** cũng khinh bạn ah,để lại chút tự trọng cho bản thân đê

1 thằng vô học không hơn không kém,đã nói đến thể mà vẫn tiếp tục,sống thế này thì *** cũng khinh bạn ah,để lại chút tự trọng cho bản thân đê

mày hãy im mợ cái mồm thối của mày đi, đừng đánh giá người khác quá thấp khi bản thân mày chất xám còn nông cạn

mày hãy im mợ cái mồm thối của mày đi, đừng đánh giá người khác quá thấp khi bản thân mày chất xám còn nông cạn

vâng e nông cạn,thôi a biến dùm e cái đi=))=))
E trẻ trâu thế thôi,không bằng a đâu=))
Mời a ra chỗ khác dùm cái

- - - Updated - - -

1 số member đã thấy ma trận được hoàn thành r nhé bà con,thông tin này không biết có chính xác hay không!
Nếu mình ăn được cái ma trận nào sẽ post lên :D
Ai có FB thì add FB của PC nhé
http://www.facebook.com/Clickforprofits

Tôi đã thấy quá nhiều người bị mất hàng chục nghìn $ ở các chương trình scam khác mà chưa kịp thu về dù chỉ là 1 đồng lãi,ví dụ thực tế nhất là Zeek nhé,không ít member VN bị thiệt hại không dưới 10000$ đâu
Không ai nói trước được điều gì nhưng kêu ca hay những suy nghĩ tiêu cực cũng không làm các bạn thấy khá hơn nên thay vì ngồi than vãn các bạn hãy tự hỏi mình nên làm gì lúc này,rút kinh nghiệm cho sau này như thế nào?
Mỗi sự kiện qua đi đều là 1 bài học kinh nghiệm
Tất cả đều là cuộc chơi tiền bạc,nếu bạn nào đã từng chơi qua forex hay chứng khoán thì đều hiểu nó còn khốc liệt hơn thể loại đầu tư này nhiều,dám chơi dám chịu,rủi ro càng lớn lãi càng nhiều!

lâu ko vào , hôm nay vào tự nhiên thấy 38.1$ , with luôn qua LR
ko biết bao giờ có tiền nhỉ =)) ngày xưa chơi zeek xong dep vào 10$

của mình thiệt hại mất 60% . vãi thật :binhsua72:

Sao nó bảo converted thành PC panel mà chẳng thấy cái Panel nào hết :binhsua72:

Đầu tư phải có chiến thuật, chiến lược hợp lý, lại phải nhạy cảm nữa. Thật hài hước khi 1 số người không đủ kiên nhẫn cầu mong cho PC die luôn hê hê vậy thì bỏ qua coi nhu nó die đi đừng vào dòm nữa,. Tớ thì thấy dù sao PC cũng đã sống rất lâu, vẫn thu được tiền nếu kiên nhẫn (chẳng phải như Zeek chưa nói die là 1 sớm ngủ dậy đứt mạch máu não die bất đắc kỳ tử- sống bao giờ cũng tốt hơn die)
Tớ theo JSS ngay khi tài khoản là đầu 1 đằng sau 5 số 0 nhưng giờ tài khoản tớ mang đầu 17 đằng sau 5 số 0 ha ha tài khoản này bữa này số lượng pos bị convert=0 (tức còn nguyên 100%) không những thế balance còn dư ra vài chục usd tiếp tục tái đầu tư, chả có lý gì chửi PC cả mà phải là - Thank you admin PC!

Đầu tư phải có chiến thuật, chiến lược hợp lý, lại phải nhạy cảm nữa. Thật hài hước khi 1 số người không đủ kiên nhẫn cầu mong cho PC die luôn hê hê vậy thì bỏ qua coi nhu nó die đi đừng vào dòm nữa,. Tớ thì thấy dù sao PC cũng đã sống rất lâu, vẫn thu được tiền nếu kiên nhẫn (chẳng phải như Zeek chưa nói die là 1 sớm ngủ dậy đứt mạch máu não die bất đắc kỳ tử- sống bao giờ cũng tốt hơn die)
Tớ theo JSS ngay khi tài khoản là đầu 1 đằng sau 5 số 0 nhưng giờ tài khoản tớ mang đầu 17 đằng sau 5 số 0 ha ha tài khoản này bữa này số lượng pos bị convert=0 (tức còn nguyên 100%) không những thế balance còn dư ra vài chục usd tiếp tục tái đầu tư, chả có lý gì chửi PC cả mà phải là - Thank you admin PC!
bác là số ít ko bị thôi chứ đa phần nó convert ráo trọi

mọi người cko tớ hỏi: tình hình là tớ xin đc 1 bợm 1 acc profit có 7$ trong tài khoản..hôm đó vào táy máy thế nào mà nó lại nhảy lên 14,2$..^^!..thực sự là tớ cũng không bít mình làm gì nữa..hwa vào,thấy sitte nó giới thiệu cái gì đó 10$ thế là xúc luôn.. giờ chẳng biết làm gì.cũng chẳng có chiến thuật gì với những thể loại như này vì mình là newbie.. mọi người làm ơn HD mình chiến thuật với cái site này với,vi thấy cái thớt to tướng thế này chắc ccũng kiếm đc của em nó ít cháo.. :binhsua74: mình thak trước nhé..!!!

Tiên trách kỷ hậu trách nhân!
PC thông báo đã PS xong,bây giờ hóng trả lãi,PC Panel hoạt động và hệ thống rút tiền mới thôi
http://www.profitclicking.com/announcements/?num=108

Vậy giờ thông tin trong site là chính xác hết rồi hả cậu.
Tình hình là cậu bị mấy %. bao nhiêu pos ra đi.
Nhiều người bị tới 100% là sao nhỉ.

Vậy giờ thông tin trong site là chính xác hết rồi hả cậu.
Tình hình là cậu bị mấy %. bao nhiêu pos ra đi.
Nhiều người bị tới 100% là sao nhỉ.

không tái đầu tư thì 100% là đúng r=))
Dại lắm=))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis