Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Percentage of Ad packs Converted to PC Panels (ACP): 75 %
No. of Your Ad Packs Converted: 1

đọc câu trên buồn vãi , đọc câu dưới cười sằng sặc =))

Chia lãi tới ngày mấy rồi anh Tùng, nãy em vào mà trình duyệt quay hoài không xem được.

mịa, không lo xong cái vụ RS rồi tính sau . Mình thì nó converter 4 post . Vãi đạn qua. Thu về được 15.25 trong khi đó mất 26 post @@. không hiểu thế nào :( . Chỉ còn biết hóng gió chờ tia hy vọng mong manh thôi

Đã RESET nha anh em.
Mấy pos mua sau khi nó chuyển qua trang mới cũng dính như dính mưa. Zzzzz

Ở phần my profitshift chưa cập nhập thiệt hại % bao nhiêu. Nhưng mình có thể tự tính được vì ở Dashboard đã cập nhập số POS còn lại.
Mình bị mất 56 pos. Bùn quá
Không biết nó còn cập nhật thêm gì ko.
Anh em vào kiểm tra tài khoản đi.

mịa, không lo xong cái vụ RS rồi tính sau . Mình thì nó converter 4 post . Vãi đạn qua. Thu về được 15.25 trong khi đó mất 26 post @@. không hiểu thế nào :( . Chỉ còn biết hóng gió chờ tia hy vọng mong manh thôi

Lần này họ quét sạch sẽ , chỉ sướng những acc nào còn 1 hay 2 p active trước đó, thì giờ đa số đều được cộng thêm 20 hay 30$ vào blance, chỉ khổ những người có nhiều p cũ thôi , acc tớ còn 2762 p , vừa vào xem giờ còn có 38 p active à , blance thì được + thêm có 472$ thôi :binhsua29:

Thông tin hiển thị hiện tại vẫn chưa đúng
Phần Ad Package hiển thị 1 kiểu,PS center 1 kiểu nên hóng tiếp thôi
Nếu thông tin trong phần Ad Package là đúng thì mình từ 955 Package còn 671 Package như vậy bị convert 254 nháy.Mình đã tái đầu tư liên tục từ 25/10 để chống lại PS,chắc đống package cũ của mình khoảng hơn 500=>Bị mất hơn 50%

- - - Updated - - -

Lần này họ quét sạch sẽ , chỉ sướng những acc nào còn 1 hay 2 p active trước đó, thì giờ đa số đều được cộng thêm 20 hay 30$ vào blance, chỉ khổ những người có nhiều p cũ thôi , acc tớ còn 2762 p , vừa vào xem giờ còn có 38 p active à , blance thì được + thêm có 472$ thôi :binhsua29:

Bác có tái đầu tư từ 25/10 không?

Last edited by a moderator:
Chắc 2,3 ngày nữa mới có thông tin rõ ràng quá. Đợi tiếp thôi.

- - - Updated - - -

Thiệt hại gì mà nặng khiếp vậy. Cậu chụp ảnh lên cho mọi người cùng chia bùn nào.

Có số điện thoại đầu 043.5745599 gọi hỏi mình cách rút tiền từ PC về LR. Mình đã giới thiệu chủ thớt (anh Sơn Tùng) cho bạn ấy.

Có số điện thoại đầu 043.5745599 gọi hỏi mình cách rút tiền từ PC về LR. Mình đã giới thiệu chủ thớt (anh Sơn Tùng) cho bạn ấy.

send link blog của a ấy,có hướng dẫn hết trên blog r

hehe.. 21p active , giờ chỉ là con số 0 tròn trịa.. tài khoản chỉ cho 28$..

send link blog của a ấy,có hướng dẫn hết trên blog r

Em chỉ bạn ấy lên blog rồi đó, mà không biết có điện thoại cho anh chưa ? Em sợ phóng viên VTV gọi ? :binhsua146:

tình hình bay sạch 100% số pos còn sót lại. trong khi đó lãi từ ngày 7/11 mà chưa nhận được, không biết bọn nó có trả lãi mấy ngày đó kô hay ăn cướp luôn của mem

tình hình bay sạch 100% số pos còn sót lại. trong khi đó lãi từ ngày 7/11 mà chưa nhận được, không biết bọn nó có trả lãi mấy ngày đó kô hay ăn cướp luôn của mem
trả lãi cũng chả đc bao nhiêu. so với số tiền nó lấy đi. 1k$ thì làm gì còn lãi nữa trời

Mình tái đầu tư liên tục nên thiệt hại khoảng hơn 60%,nói chung bây giờ vẫn thừa sức để tái đầu tư và chiến tiếp,đợi PC Panel đi vào hoạt động thì nữa không phải xoắn
Chơi nhiều thì phải rút ra kinh nghiệm thôi,quản lý đồng vốn 1 cách hợp lý là đc,hãy nhớ làm sao để sau mỗi lần Shift số Package của các bạn không ít hơn lần Shift trước đó thì coi như bạn thành công.Mình đã xác định chơi lâu dài nên không bao giờ rút toàn bộ số tiền về mà chia tỷ lệ số $ dùng để tái đầu tư và số $ rút về.Với cách này thì bạn vừa có thể duy trì số Package vừa có $ xài

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week

Most discussed of week