Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Ai nhận dc payment 48h của nó post ngay và luôn lên cho em nhé, để em phang nó :binhsua168:. ngán cái time payment của nó quá

Tất cả những thông tin mới nhất đều đã được PC cập nhật và email thông báo cho thành viên,vui lòng đọc kỹ zzz

Daily Earnings have been paused from November 7th, 2012 to run all the calculations for the ProfitShift. Once the ProfitShift is complete your daily earnings from the paused time frame will be added to your account. So you won't lose any earnings. With this being our first ProfitShift, we need to make sure everything is perfect, meaning this could take several days to cross check all items.

Thu nhập hàng ngày đã bị tạm dừng từ ngày 07 tháng 11 năm 2012 để chạy tất cả các tính toán cho ProfitShift.Khi ProfitShift hoàn thành thu nhập hàng ngày của bạn từ khung thời gian tạm dừng sẽ được thêm vào tài khoản của bạn. Vì vậy, bạn sẽ không mất bất kỳ khoản thu nhập nào. Với điều này là ProfitShift đầu tiên của chúng tôi, chúng ta cần phải đảm bảo rằng tất cả mọi thứ là hoàn hảo, có nghĩa là điều này có thể mất vài ngày để kiểm tra chéo tất cả các mục.

mong rằng nó lấy ít Post thôi , chơi thế này là nó quá lãi , lần trước chơi 1 vố nặng , lần này đc 1% / ngày của post cũ mà quét nặng phát nữa thì đúng là :((

mong rằng nó lấy ít Post thôi , chơi thế này là nó quá lãi , lần trước chơi 1 vố nặng , lần này đc 1% / ngày của post cũ mà quét nặng phát nữa thì đúng là :((

PC Panel hoạt động thì sẽ ok thôi

Híc nhìn cái hết hạn domain của nó mà nản, tháng 3/2013 hết hạn rùi, hình như nó ko tính nước lâu dài thì phải

Híc nhìn cái hết hạn domain của nó mà nản, tháng 3/2013 hết hạn rùi, hình như nó ko tính nước lâu dài thì phải
domain chẳng nói lên điều gì đâu cậu. Nhiều domain 5 năm mà chưa tới 1 năm đã die đó thôi.
Gần tới ngày thì nó sẽ gia hạn lên thôi. Giống như cậu uống sữa, uống cho hết bịch này rồi mới mua bịch khác uống tiếp. Chứ bỏ giữa chừng phí lắm. hahaha
Mai là t2. Chắc sẽ có tin mới thôi. Đã đợi được cả tháng, sao chỉ còn mấy ngày mà ko đợi được nhỉ. Hehe.

Chờ dài cổ - ko thấy có gì thay đổi cả ! Chán cái thăng PC này lắm rồi !

Chờ dài cổ - ko thấy có gì thay đổi cả ! Chán cái thăng PC này lắm rồi !

Bạn nói chịu không nổi, nói ra rồi. Còn mình vẫn đang chịu đựng đây. :))

nói chung sau đợt RS này sẽ đi toàn bộ số pos ở JSS . Hy vọng nó đền bù thỏa đáng để còn nuôi hy vọng chiến tiếp. Ngay mai chắc sẽ có tin mới :(

nói chung sau đợt RS này sẽ đi toàn bộ số pos ở JSS . Hy vọng nó đền bù thỏa đáng để còn nuôi hy vọng chiến tiếp. Ngay mai chắc sẽ có tin mới :(

phần Profit Shift Center đã hiển thị thông tin đợt RS cuối tháng 5 của JBP cũ,hóng tiếp coi sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week