Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Dự là 200$ / Acc :D

800$ chia 4 đứa , đại gia chắc chẳng ai đầu tư ngồi xơi tiền vì 7-8-9-10% cũng lên thành đống tiền rồi :D

Thực ra chuơng trình này chỉ lợi cho chủ topic mà thôi. Hôm nọ có thằng bạn hack được nick của bác này trên site thấy 3 năm lại đây bác ko dep 1 đồng nào nhưng tổng tiền rút về hơn 60.000$ toàn tiền comission repurchar. nhìn thèm quá, các bác đừng chơi site này nữa. đừng nhìn những proof dụ dỗ ...

Thực ra chuơng trình này chỉ lợi cho chủ topic mà thôi. Hôm nọ có thằng bạn hack được nick của bác này trên site thấy 3 năm lại đây bác ko dep 1 đồng nào nhưng tổng tiền rút về hơn 60.000$ toàn tiền comission repurchar. nhìn thèm quá, các bác đừng chơi site này nữa. đừng nhìn những proof dụ dỗ ...

Giờ mới biết sao bạn, ko cần hack cũng biết mà

chém cái gì vậy?????:eek::eek::eek::eek:
3 năm không dep đồng nào???? =))=))

thánh hack xuất hiện:eek::eek::eek:
mà hack được rồi thì phải lợi cho người hack chứ sao lợi cho chủ topic được:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hài vậy, người ta chia sẻ site giúp bạn kiếm ra tiền (chưa kể lâu lâu chủ topic còn cho sờ mó, bóp đít các kiểu nữa) thì chuyện người ta ăn % hoa hồng đó là điều dĩ nhiên, trên đời này ko ai cho không ai thứ gì đâu nhé.

Chào thân ái và dí d.ái vào mặt bạn. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week