Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
xshift sau restart nữa là xong phim :D Nên h nó muốn lạm phát càng cao càng tốt :3

thì xshift - restart mà. Còn hiện h cái nó đang nói là reset.

em thì cũng đang nghiên về ý kiến của bác như thế, kiểu như nó muốn càng lạm phát thậ cao để đưa về điểm xuất phát lại từ đầu

Cứ xác định là ăn panel bù lỗ sau restart đi :D.

Cứ xác định là ăn panel bù lỗ sau restart đi :D.
Chắc cũng ko bù đc bao nhiu :D Nhưng đc bao nhiu tốt bấy nhiu :( dù sao cũng là lãi của nó còn dính lại :D

chứ nếu nó tuyên bố loại bỏ restart mà thay bằng reset thì sẽ bỏ luôn hệ thống panel :D. Đằng này panel vẫn đc giữ lại cơ mà :D. Hiện h có vẻ như nó đang tạo điều kiện nâng pack nhanh nhất có thể để khi restart $$$ đền bù = panel sẽ cao hơn :D

chứ nếu nó tuyên bố loại bỏ restart mà thay bằng reset thì sẽ bỏ luôn hệ thống panel :D. Đằng này panel vẫn đc giữ lại cơ mà :D. Hiện h có vẻ như nó đang tạo điều kiện nâng pack nhanh nhất có thể để khi restart $$$ đền bù = panel sẽ cao hơn :D
đây cũng là một giả thuyết hay :cool:, dù sao cũng toàn lãi đẻ lãi :D , nó cho ăn bao nhiêu thì mình ăn bấy nhiêu :D

đây cũng là một giả thuyết hay :cool:, dù sao cũng toàn lãi đẻ lãi :D , nó cho ăn bao nhiêu thì mình ăn bấy nhiêu :D

dạo này panel hoạt đông dất dất là tích cực nên ........... :oops:

dạo này panel hoạt đông dất dất là tích cực nên ........... :oops:
Chứ ko về 2% với số packs hiện tại đang lưu hành nội bộ nó cũng không đủ tiền paid :D

dự là lịch sử đầu năm 2015 sẽ lập lại sau khi restart nó sẽ lên 3% >>>>> típ tục vòng đời :D

hên là kịp hết gold... ko được an panel....
dự là về 2% sẽ ăn ngập mặt.... :rolleyes: hoặc đói nhăn răng nếu nó restart

Tiểu gia mất một đại gia mất mười nhé, quất hết pack thì đừng có mà khóc nhé, rồi có dám đập lại từ con số 0 không? đừng ở đó mà to mồm, tiểu gia này nọ.

Chẳng biết đại gia ở đâu khóc chứ đại gia ngay ở topic này toàn đã có lời (ngoại trừ meocon_sochuot nạp tiền sau này), số tiền lớn hiện có tại ACX cũng chỉ toàn là tiền lãi sinh ra, ACX có làm cái shit gì thì đại gia cũng chỉ tiếc chứ chẳng mất mát cái shit gì cả, nhiều khi ăn tiền panel lúc restart còn nhiều nữa là đằng khác.
Thiệt thòi chính là những người vào ACX lúc >8%, khi mà thấy proof của nhiều đại gia, và bị 1 số ít đại gia dụ nạp tiền vào lúc đó, đến giờ vẫn chưa nhận được 1/3 vốn.

Tóm lại, đại gia ở đây ko bị ảnh hưởng gì thật sự, vì toàn là nạp từ tiền lời hoặc ăn ref. Chỉ có các newbie là thiệt thòi khi restart.

ACX mà ko restart nhưng vẫn trả đều đều từ 2%-6% thì sẽ gọi ACX là "đẹp trai" ngay lập tức. Và chuyện đó ai ai cũng đoán rồi, khó mà xảy ra. Các bạn vào sau ráng chịu nhé! Chuẩn bị tinh thần có thể bị lỗ đợt này, ráng gom tiền đợt sau chơi ACX ngay từ đầu, ACX sẽ phát tiền miễn phí cho chúng ta ;)

Giờ thì hy vọng các thím đa cấp bán hết nhà cửa nạp tiền vào ACX, lúc đó thì chúng ta sẽ ngồi rung đùi rút sạch tiền trong 3 tháng, khi vừa lên 5% thì nạp vào 1 cục bự tiếp, thế là giàu. LOL

Last edited:
Chẳng biết đại gia ở đâu khóc chứ đại gia ngay ở topic này toàn đã có lời (ngoại trừ meocon_sochuot nạp tiền sau này), số tiền lớn hiện có tại ACX cũng chỉ toàn là tiền lãi sinh ra, ACX có làm cái shit gì thì đại gia cũng chỉ tiếc chứ chẳng mất mát cái shit gì cả, nhiều khi ăn tiền panel lúc restart còn nhiều nữa là đằng khác.
Thiệt thòi chính là những người vào ACX lúc >8%, khi mà thấy proof của nhiều đại gia, và bị 1 số ít đại gia dụ nạp tiền vào lúc đó, đến giờ vẫn chưa nhận được 1/3 vốn.

Tóm lại, đại gia ở đây ko bị ảnh hưởng gì thật sự, vì toàn là nạp từ tiền lời hoặc ăn ref. Chỉ có các newbie là thiệt thòi khi restart.
Đến hôm nay vẫn có người dep vào mà :(

Post cái proof lên cho anh em vui lây với bác, thấy proof của người khác em vui như của mình vậy..:D
của bác đây :v

Đến hôm nay vẫn có người dep vào mà :(

Nếu vậy thì không biết nên khâm phục niềm tin của họ dành cho ACX hay là chê bản thân mình yếu đuối nữa :(. Nhớ có lần chat với Support ACX, thì anh ta bảo rằng:"Hãy có niềm tin", cứ y như đang truyền bá đạo ấy :D

ngay sau khi dẹp và quay đi tìm tài liệu thì mình đã tin đến 90% là ăn scam. ở mức độ nặng hay nhẹ mà thôi.
vào đây nói thì lắm thánh phản bác quá nên lại im :(
các thánh ấy lãi rồi nói gì chả được.
kết quả thì
mày đúng. nhưng mày mất tiền
tao sai. tao ngu nhưng tao lãi vài lần.
nếu được chọn mình sẽ làm thằng sai :(

ngay sau khi dẹp và quay đi tìm tài liệu thì mình đã tin đến 90% là ăn scam. ở mức độ nặng hay nhẹ mà thôi.
vào đây nói thì lắm thánh phản bác quá nên lại im :(
các thánh ấy lãi rồi nói gì chả được.
kết quả thì
mày đúng. nhưng mày mất tiền
tao sai. tao ngu nhưng tao lãi vài lần.
nếu được chọn mình sẽ làm thằng sai :(

Scam thì cơ bản là ko scam, nhưng nếu bạn bị lỗ (dù ACX ko muốn) thì...bạn muốn nghĩ nó scam cũng được. Nhưng sau này nhớ canh lúc thích hợp thì nạp tiền vào ACX để cho ACX chuộc lỗi với bạn :D

thì hôm nay pay lệnh của ngày 10/6 media chứ ad thì ko có khả năng :D
Mình mới rút tiền ref bên ad cũng k biết có đc pay k nữa :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains