Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Loạn cmnr , 1 số người sắp đến ngày thu quả lại bán đi vườn cam sắp chín do chính tay mình trồng nên ? Âu cũng là do 7-8-9-10% tái đi và lại quá nhiều khiến vốn và lãi ko rút được bị đẩy lên cao , lạm phát cao , họ muốn bán nhưng chẳng có người mua , mà mua thì 1 mức rất rẻ mạt

tranh thủ gom hàng đi, hehehe, cơ hội vàng hay shit thì sẽ biết sau đó, nhưng chắc chắn đó là 1 cơ hội :D

tranh thủ gom hàng đi, hehehe, cơ hội vàng hay shit thì sẽ biết sau đó, nhưng chắc chắn đó là 1 cơ hội :D
Bát cứ.t và bát cơm chúng ta là bị bịt mũi , mắt lại và xúc , và đợi , ngon cơm hay là ngon :D

Việc panel cho các thím ăn full nó có lý do cả đấy tiền adx nó in ra được , tiền đấy đã có thông báo reset về 2% , tiền để trong blance không tái sẽ cho về 0.5 % , mà tái thì full pack :D
Adx thật là khó cmn hiểu

mua của em ko bảo đảm sạch :D get paid 40k 1 ngày nên tính sell bớt :D
Nói vậy chứ ứ dám mua acc, tụi cờ hó bán xong rồi báo với ACX rằng tụi nó bị hack acc thì vãi :confused:

Nói vậy chứ ứ dám mua acc, tụi cờ hó bán xong rồi báo với ACX rằng tụi nó bị hack acc thì vãi :confused:

Mua vào mà tình hình không khá khẩm hơn thì chẳng khác nào bác chui đầu xuống wc và không ngóc đầu lên đc
Chẳng ai muốn nó sao cả nhưng cũng có 1 số cái lưu ý

1 là có thể restart
2 đóng băng và cần tiền mới đập vào
3 bình minh lại về với adx
4 là chịu :D

Loạn cmnr , 1 số người sắp đến ngày thu quả lại bán đi vườn cam sắp chín do chính tay mình trồng nên ? Âu cũng là do 7-8-9-10% tái đi và lại quá nhiều khiến vốn và lãi ko rút được bị đẩy lên cao , lạm phát cao , họ muốn bán nhưng chẳng có người mua , mà mua thì 1 mức rất rẻ mạt
bán hết càng tốt :D

Chém chơi mà mấy bác làm ghê quá, có ai ngu đâu,me múc gần 3 k vào, nó lời lên 3 k 7. Gio tu nhiên bán 1 k8. Haizzz. Xả street thôi

sau cơn mưa trời lại sáng , mà trời không sáng cho sang mùa đông , mà mùa đông thì có băng , mà adx nó đóng băng thì thành đông lạnh , mà đông lạnh thì cần phá băng mà cần phá băng thì cần có tiền :D

Mình đang đi làm, mình hiểu cảm giác chờ lương khi gần hết tiền là như thế nào

Nên mình cũng hiểu chút ít cảm giác chờ được paid của các bác khi gần hết tiền :3

Mình đang đi làm, mình hiểu cảm giác chờ lương khi gần hết tiền là như thế nào

Nên mình cũng hiểu chút ít cảm giác chờ được paid của các bác khi gần hết tiền :3

Đồng ý, hehe! Cảm giác lo lo khó chịu vô cùng. Đặc biệt ai từng ở nhà trọ, tới ngày đóng tiền nhà thì cảm giác ấy sẽ xuất hiện...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,517
171,563
Latest member
Tam9898

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week