Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bữa cũng bị thế mới rút lại đó... tổng 600h rồi đó cậu :D
Cậu cũng chơi site này mà lại comment theo kiểu acx có vấn đề thì an gạch là phải rồi. Trong topic này đa phần ai cũng dep toàn k obama ko! Nếu như comment bất lợi thế thì những người vào sau đọc ai mà dám dep, ăn gạch là phải rồi, mà với tình hình những người đang chơi chả ai điên mà dep vào nữa, chỉ có người mới ko biết mới nhảy vào thôi, mà ko ai dep nữa thì sập là cái chắc . Ai cũng lo rút, ko rút dc thì tái chứ khó có chuyện dep, lãi mẻ đẻ lãi con thì thằng acx nó pay bằng răng. Site này ra cũng lâu rồi, khối bác x20, 30, 40 lần vốn nên số tiền mà nó pay cũng khá lớn + với lại nó cũng bỏ túi 1 cục nên theo mình nnhĩ em nó đã cạn tài chính. Mấy bác biết thừa nhưng cứ im ỉm vậy thôi. Thế nên giờ mới biết mmo này mọi người đạp lên nhau mà sống :D

Chỉ có 1 lệnh pendibg cho tất cả các cổng ..

Có bác nào thử with bằng cổng thanh toán khác chưa, bít đâu???

Cùng 1 ví các bạn có thể rút :
- 1 lệnh về PM
- 1 lệnh về OKpay
- 1 lệnh về STP
- 1 lệnh về Paytoo
Vấn đề là họ có mà pay cho các bạn ko thôi
Mình lệnh về STP pending gần 300h chưa dc pay
Lệnh về OKpay cũng pending ngần đó giờ
Còn về PM thì thường ít hơn 200h là về

Có bác nào thử with bằng cổng thanh toán khác chưa, bít đâu???

kìa bác

Quá nhọ :v

Attachments

15 KB · Views: 33
Cậu cũng chơi site này mà lại comment theo kiểu acx có vấn đề thì an gạch là phải rồi. Trong topic này đa phần ai cũng dep toàn k obama ko! Nếu như comment bất lợi thế thì những người vào sau đọc ai mà dám dep, ăn gạch là phải rồi, mà với tình hình những người đang chơi chả ai điên mà dep vào nữa, chỉ có người mới ko biết mới nhảy vào thôi, mà ko ai dep nữa thì sập là cái chắc . Ai cũng lo rút, ko rút dc thì tái chứ khó có chuyện dep, lãi mẻ đẻ lãi con thì thằng acx nó pay bằng răng. Site này ra cũng
lâu rồi, khối bác x20, 30, 40 lần vốn nên
số tiền mà nó pay cũng khá lớn + với lại nó cũng bỏ túi 1 cục nên theo mình nnhĩ em nó đã cạn tài chính. Mấy bác biết thừa nhưng cứ im ỉm vậy thôi. Thế nên giờ mới biết mmo này mọi người đạp lên nhau mà sống :D
Tài chính nó không bao giờ cạn kể cả khi nó sập bác ạ, nó luôn là người có lãi :D

Cả 2 bên media & ad rút cùng 1 đợt....
Cho xin 500đ ảnh đi bác.
Phờ ri men bờ mà 250h cũng về 2 lệnh đây

Cậu cũng chơi site này mà lại comment theo kiểu acx có vấn đề thì an gạch là phải rồi. Trong topic này đa phần ai cũng dep toàn k obama ko! Nếu như comment bất lợi thế thì những người vào sau đọc ai mà dám dep, ăn gạch là phải rồi, mà với tình hình những người đang chơi chả ai điên mà dep vào nữa, chỉ có người mới ko biết mới nhảy vào thôi, mà ko ai dep nữa thì sập là cái chắc . Ai cũng lo rút, ko rút dc thì tái chứ khó có chuyện dep, lãi mẻ đẻ lãi con thì thằng acx nó pay bằng răng. Site này ra cũng lâu rồi, khối bác x20, 30, 40 lần vốn nên số tiền mà nó pay cũng khá lớn + với lại nó cũng bỏ túi 1 cục nên theo mình nnhĩ em nó đã cạn tài chính. Mấy bác biết thừa nhưng cứ im ỉm vậy thôi. Thế nên giờ mới biết mmo này mọi người đạp lên nhau mà sống :D
Cậu nói chuẩn như lê duẩn. Phản ánh đúng thực trạng hiện nay rồi :)

Quá nhọ cho cậu hueoit

Khác cổng rút được nhé

Để spam tăng post vs câu like thui bác :D
Chế độ rcb bjo ntn thim nhở. Inbox e phát:D

tài chính của nó thì sao mà biết được
Nó lập site để kiếm tiền mà bác. Nhất là với site tầm như ACX, không bao giờ có chuyện tài chính khó khăn trừ khi có bão như LR. chỉ có nó chơi xấu đến mức nào chứ không có chuyện chơi đẹp đâu. Mmo là vậy

Nói chung nó mail thế nào thì chỉ biết là thế thôi chứ mình có phải là nó đâu mà biết nó toan tính cái gì trong đầu đâu. Chờ tiền chờ nó thay đổi là con đường duy nhất :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week