Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
topic này có đủ cả...từ tiền bạc gái gú, thông nhau, cãi lộn, chửi nhau, xấu trai đẹp trai, phân tích dự đoán, cầu khấn, lo lắng, sợ sệt, mạnh miệng, đa cấp, người già, trẻ nhỏ, mod, staff, clone...

NÓI GÌ THÌ NÓI ACX VẪN LÀ DỰ ÁN HOT NHẤT HIỆN GIỜ..:D

Cần thì về Huế giao lưu nha :D Ko cần vô đây để đâm chọt ng khác... mình ko thik tính cách tiểu nhân như bạn đâu :D

bớt tag dùm cái, làm các lol gì cứ tag suốt thế, đám shit nào cũng có dấu răng, ai nói tới mình mà ăn cứ xổng lên sủa thế, phát mệt :rolleyes:

thì im mẹ dùm cái chứ ko phải tụi mày im mẹ dùm cái, tụi mày im mẹ dùm cái nó có vẻ nghiêm trọng hơn nhiều

:D:D rút kinh nghiệm thôi. tôn trọng người khác và tiếp nhận ý kiến trái chiều. đừng để cái tôi quá lớn kỉu con nít mới lơn :rolleyes::rolleyes:

topic này có đủ cả...từ tiền bạc gái gú, thông nhau, cãi lộn, chửi nhau, xấu trai đẹp trai, phân tích dự đoán, cầu khấn, lo lắng, sợ sệt, mạnh miệng, đa cấp, người già, trẻ nhỏ, mod, staff, clone...

NÓI GÌ THÌ NÓI ACX VẪN LÀ DỰ ÁN HOT NHẤT HIỆN GIỜ..:D
Quan trọng nhất vẫn là giao thông :oops::oops:

không có tụi mày im mẹ đi nha, đọc lại cái
thì im mẹ dùm cái chứ ko phải tụi mày im mẹ dùm cái, tụi mày im mẹ dùm cái nó có vẻ nghiêm trọng hơn nhiều
Không phải thách thức người khác nha bạn
Cho bạn ở ngoài 3 tuần để suy nghĩ, mình đã nhắc nhở trước đó rồi
Không cần biết bạn bao nhiêu tuổi hay bạn trình độ đến đâu nhưng đã tham gia vào cộng đồng thì vui lòng ăn nói lịch sự dùm cho

@mmo1991 cho mình hỏi mình thấy có thanh toán qua solidtrustpay , vậy giờ mình tạo acc solidtrustpay thì co đc thêm lệnh pay từ solidtrustpay ( trong khi đó bên PM vẫn pendding thêm 1 lênh ) thì có đc ko nhỉ , vậy thì đỡ hơn về nhanh hơn , mình seach Youtube thấy bên acx vẫn chơi bình thường
link

@mmo1991 cho mình hỏi mình thấy có thanh toán qua solidtrustpay , vậy giờ mình tạo acc solidtrustpay thì co đc thêm lệnh pay từ solidtrustpay ( trong khi đó bên PM vẫn pendding thêm 1 lênh ) thì có đc ko nhỉ , vậy thì đỡ hơn về nhanh hơn , mình seach Youtube thấy bên acx vẫn chơi bình thường
link
Chỉ có 1 lệnh pendibg cho tất cả các cổng ..

link
Rút về cổng OKPay đi bạn, nghe nói cổng này cũng nhanh hơn PM.

Cùng 1 ví các bạn có thể rút :
- 1 lệnh về PM
- 1 lệnh về OKpay
- 1 lệnh về STP
- 1 lệnh về Paytoo
Vấn đề là họ có mà pay cho các bạn ko thôi
Mình lệnh về STP pending gần 300h chưa dc pay
Lệnh về OKpay cũng pending ngần đó giờ
Còn về PM thì thường ít hơn 200h là về

Status
Not open for further replies.

Announcements