Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tôi thấy tiền về trong giấc mơ

PROOF PENDING 279 TIẾNG NÓNG HỔI :D
Ảnh chụp Màn hình 2558-10-12 lúc 22.56.58.png

Tính ra đến 17 này hồi vốn, vốn nhỏ nên ghê , đúng hôm đó sẽ đặt lệnh rút, k biết bó cancel để về 2% hay sẽ đc pay, lo ghê :3

Hiểu bản chất vấn đề rồi đới :)), ko lôi kéo ai cũng dc, có điều bỏ ra nhiều vốn và có thể mất nhiều hơn là dc
Cảm ơn bạn nhé. Cái đó thì mình nghĩ ra từ cái hồi mới bắt đầu chơi cách đây 2 tháng rồi cơ. Vấn đề là nếu chỉ lấy tiền người đi sau trả cho người đi trước thì rất khó có thể tồn tại lâu được như ACX. Có điều hình như bạn đang tự cho mình đứng ở trên cao để nhìn xuống thì phải. Bạn phán những câu cứ như là bạn biết toàn bộ ấy. còn lại thì là ngốc nghếch hết.

xiền về :p:p , tính ra lâu cơ mà ko qan tâm miễn về là dc :D:D:D

Cảm ơn bạn nhé. Cái đó thì mình nghĩ ra từ cái hồi mới bắt đầu chơi cách đây 2 tháng rồi cơ. Vấn đề là nếu chỉ lấy tiền người đi sau trả cho người đi trước thì rất khó có thể tồn tại lâu được như ACX. Có điều hình như bạn đang tự cho mình đứng ở trên cao để nhìn xuống thì phải. Bạn phán những câu cứ như là bạn biết toàn bộ ấy. còn lại thì là ngốc nghếch hết.
Ơ cái l' gì thế.... Nói cho để biết rõ bản chất , để tự quyết định nên chơi hay nghỉ và có quyết định sáng suốt dừng đúng lúc thì lại gặp quả này :(, mình biết kiếm tiền online từ năm 2003 đến giờ ( từ hồi e-gold và wmz thông dụng) có thể là chưa hiểu biết toàn bộ nhưng cũng có it kinh nghiệm đủ để ko phán bừa là nó rửa tiền. Và bản chất là nhiều ng hám lợi bất chấp hậu quả lôi kéo ng khác để làm lợi cho mình. Còn bạn đã hiểu đúng rồi lại cứ đi tìm hiểu cái ở đâu đâu như thế ko là ngốc thì là gì.

Tiền về rôm rả quá. Lên 9% rồi nhỉ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week