Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Đắng... À mà thôi...
Cơ mà thử rút 50 về okpay mà nó báo li it từ tối qua đến giờ ko cho rút

Mong lắm hai mức 9 và 10 kéo dài độ một tháng để tết này thêm ấm no:D

Mình chơi vốn nhỏ có nên tái đầu tư liên tục ko nhỉ ?? bjo 9% rùi sắp đạt 10% rùi

Tiền của bạn và quyết định nằm ở bạn, đẽo cày giữa đường thì chỉ dc khúc gỗ thôi
Mình bik và mình đang tham khảo những nhận xét , ý kiến của những ng chơi trước có kinh nghiệm :D

Mình bik và mình đang tham khảo những nhận xét , ý kiến của những ng chơi trước có kinh nghiệm :D
theo dự đoán của mình, 9 và 10 sẽ tầm 20 ngày nữa thôi sẽ reset, lúc đó về 2% thì mất 2 tháng mới hoàn vốn, đây là cơ hội nhanh cuối cùng. dep lúc này có thể cả vốn và lãi sẽ về kịp +- sau reset vài hôm.

Lần đầu kêu ca, tái chín liên tục, thi thoảng mới làm 1 lệnh mà nó cũng ko thương e, khô máu chờ luôn :mad:

Attachments

112 KB · Views: 73
theo dự đoán của mình, 9 và 10 sẽ tầm 20 ngày nữa thôi sẽ reset, lúc đó về 2% thì mất 2 tháng mới hoàn vốn, đây là cơ hội nhanh cuối cùng. dep lúc này có thể cả vốn và lãi sẽ về kịp +- sau reset vài hôm.

làm gì đến 20 ngày :D

~ 1 tuần là cùng chứ mấy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week