Help ace vào báo cáo tình hình offer 1 năm qua đê

international

Junior
Reactions
123
MR
0.043
Năm 2014 chứng kiến nhiều biến chuyển offer trong xóm và ngoài ngõ :D.Mặc dù được cảnh báo là rất nát và khó khăn nhưng rất nhiều ae newbie vẫn lao đầu vào như 1 vị thần với giấc mơ vài k$/1 tháng,người người offer, nhà nhà offer :p
Việt Nam đang dần khẳng định vị thế của mình trên trường quốc tế khi 1 loạt site và network block IP VN :rolleyes:.Nhắc đến VN thời điểm này họ chỉ nghĩ đến cheaters và fraudsters :cool:
Sóc và lọ đã trờ thành người bạn không thế thiếu đúng như phát ngôn huyền thoại của 1 chân dài không não " Offer mà ko cheat thì cạp đất mà ăn ":D
Nam ca sĩ, diễn viên tài tử người Hàn Quốc - Chong Jong Cho đã phác họa nền offer của VN qua 2 câu thơ sau :eek:
Thân em như hạt mưa rào :oops:
Hạt vô biệt thự, hạt vào quất lâm:D
Chỉ còn vài ngày nữa là năm Giáp Ngọ đi qua, khép lại 1 năm đầy biến động, 1 năm ngập tràn cảm xúc để chào đón 1 năm mới ( năm Ất Mùi -2015) với những dự định mới và thành công mới :cool:
********​
Chém gió thế cho vui còn cá nhân mình sau gần 2 năm lấy sóc làm gấu, lấy lọ làm bạn thì mình đã quyết định đi theo 1 hướng đi mới,1 trải nghiệm mới.Offer cho mình nhiều thứ những cũng lấy đi của mình không ít, xét cho cùng con người ta có thể làm mọi thứ vì tiền mà không biết rằng đang mất đi những thứ mà tiền cũng không mua được:)
Năm mới chúc ace trong box offer nói chung và toàn thể forum mạnh khỏe,an khang, thịnh vượng và tất nhiên là kiếm nhiều tiền rồi :D
À quên các bạn vào chia sẻ thành công, thất bại của mình nhé:D

Xuống lên. Lên xuống. Rồi xuống mãi :p

1 cuối năm buồn :p:p may mà vẫn cố gắng cá kiếm. Nhưng chắc cũng giã từ offer từ đây

Announcements

Forum statistics

Threads
420,861
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back