Ask ACE cho mình hỏi về Antidetect Android

Reactions
0
MR
0.031
Có cách nào để thay đổi IP cho toàn giả lập không ạ, vì mình đã thử đổi = proxy nhưng không thành công.
Các app cài vào máy vẫn nhận ra thiết bị và IP cũ.
Mong được ace giúp đỡ thông tin.

Có cách nào để thay đổi IP cho toàn giả lập không ạ, vì mình đã thử đổi = proxy nhưng không thành công.
xài proxyfier fake toàn bộ process của máy ảo là xong

Upvote 0
Có một số cách để thay đổi IP của toàn bộ giả lập:

1. Sử dụng VPN (Virtual Private Network) - Đây là một giải pháp an toàn và dễ sử dụng để thay đổi IP. Bạn có thể tìm kiếm và cài đặt một VPN trên máy tính hoặc trên thiết bị di động.
  2. Sử dụng một dịch vụ proxy - Bạn có thể sử dụng dịch vụ proxy để thay đổi IP. Tuy nhiên, việc sử dụng proxy có thể gây ra một số vấn đề về bảo mật và tốc độ.
  3. Thay đổi cấu hình mạng - Bạn có thể thay đổi cấu hình mạng để thay đổi IP của máy tính hoặc giả lập. Tuy nhiên, việc này cần một số kiến thức về mạng và có thể khó khăn để thực hiện.
Lưu ý rằng một số app có thể nhận ra IP mới của bạn và vẫn ghi nhận IP cũ của thiết bị. Bạn cần kiểm tra cài đặt và cấu hình của app để đảm bảo rằng nó sử dụng IP mới của bạn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,615
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back