Account paypal khi nào có thể withdraw

hướng dẫn cụ thể như vậy tớ hiểu rồi
thank cậu nha.
còn 1 điều nữa tớ muốn hỏi cậu, vẫn câu hỏi cũ thôi.
paypal mới lập và mới nhận được tiền thì có làm theo cách cậu chỉ được không?
tức là mới nhận được tiền.. 3 tiếng sau mình with được không? có bị limit không?
nêu không thì phải lam sao?
giúp mình với nhé. cảm ơn bạn nhiêu :D

hướng dẫn cụ thể như vậy tớ hiểu rồi
thank cậu nha.
còn 1 điều nữa tớ muốn hỏi cậu, vẫn câu hỏi cũ thôi.
paypal mới lập và mới nhận được tiền thì có làm theo cách cậu chỉ được không?
tức là mới nhận được tiền.. 3 tiếng sau mình with được không? có bị limit không?
nêu không thì phải lam sao?
giúp mình với nhé. cảm ơn bạn nhiêu :D
Tùy vào nguồn cậu, nếu nó thấy người pay là 1 cá nhân nào đó chưa veri, số tiền nhỏ nhỏ chắc nó sẽ limit đấy ;)

chèn ơi paypal rút lần đầu tiên phải đợi 60 ngày mà

cứ hoạt động PP đó đúng 1 giờ giấc nhất định thôi, rút bị funds lại cũng chẳng bị gì cả, cùng lắm nó SM mình để ngâm đấy 1 tuần làm tiếp add tiếp rồi with lại.

đừng có đăng nhập vô tội vạ thích giờ nào vào giờ đó thì toi cơm, cần send thì hẹn 1 giờ nhất định = với giờ hôm qua mình login.
with thì tối tầm 11h vào with đi thường thì mình chọn CN :D.
PP new hay PP old gì cũng như nhau nhưng bị limit lần một vừa gỡ xong lại bị limit lần 2 thì mình chưa gặp bao giờ, contact họ xem họ cần cái gì rồi tính tiếp.

khi bị limit 1 lần và gỡ ra độ tín nhiệm cho tài khoản PP sẽ được tăng theo, mình chưa hiểu limit lần 2 bạn bị cái step gì nhỉ hay bạn gỡ luôn lần 2 và giờ sợ ko dám rút ?

cứ đợi tối CN tuần này rút đi :D.

mình chưa hiểu limit lần 2 bạn bị cái step gì nhỉ hay bạn gỡ luôn lần 2 và giờ sợ ko dám rút ?
limit lan dau minh go duoc xong.minh vao acc with lien va no limit sau do 2p
va limit nay khong the khang cao luon!
no bao nhu the nay:
We recently noticed an issue with your account. To see what you can and can't do while your account is limited, go to the Resolution Center.

Why is my account access limited?
Your account access has been limited for the following reason(s):
Jun 6, 2012: We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.
ko co step de ma go nua~

miễn là không có hoạt động gì bất thường,đừng đăng nhập vô tội vạ là ok.của mình tháng mới đăng nhập 1,2 lần.IP thì thay đổi tùm lum có sao đâu

ý mình muốn nói ở đây là khi muốn rút tiền lần đầu tiên thì phải để tiền nằm trong tk 60 ngày mới được rút nếu không sẽ bị limit. chứa không phải rút rồi thời gian tiền về việt nam. ủa cái này khi nhận được tiền trong paypal cũng có ghi chú mà!!!!!
chủ thớt nên lên trang paypal đọc TOS của nó cho chắc ăn!! chứ hỏi kiểu này 9 người 10 ý.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week