Account paypal khi nào có thể withdraw

Đợi ngày chứ mấy cậu. Sau 7 ngày ko tính thứ 7 chủ nhật tiền nằm trong thẻ rùi.
Rút lần 2 3 4 5......................................... thì trung bình 3 ngày muộn nhất là 4 ngày có tiền trong thẻ rùi
trả lời kiểu gì vậy trời... tui hỏi là lần đâu tiên ông withdraw là đợi tiền trong blance đc mấy ngày rồi mới with chứ khôg phải tui hoi là with xong khi nao tien mới về bank :(

trả lời kiểu gì vậy trời... tui hỏi là lần đâu tiên ông withdraw là đợi tiền trong blance đc mấy ngày rồi mới with chứ khôg phải tui hoi là with xong khi nao tien mới về bank :(

Giờ PP nó quản lý chặt thì nếu vừa mới nhận tiền thì không nên withdraw về bank ngay bạn à, nên đợi vài tiếng hoặc 1-2 ngày càng tốt.

:binhsua10: minh bị limited như cơm bữa có vài trăm USD / acc mà cứ limited suốt toàn đổi acc nhận moi cái 1 it cho chắc

2`, thế Offer tiền có sạch không :S

Cũng có thể là lâu lâu không login, đến khi login thì lại send tiền luôn ==> LIMIT
PP là thế mà, dùng PP phải gỡ limit 1 - 2 lần bắt đầu mới ổn ^^ ( nó cũng chỉ muốn bảo vệ tài khoản của mình thui mà :( )

Cũng có thể là lâu lâu không login, đến khi login thì lại send tiền luôn ==> LIMIT
PP là thế mà, dùng PP phải gỡ limit 1 - 2 lần bắt đầu mới ổn ^^ ( nó cũng chỉ muốn bảo vệ tài khoản của mình thui mà :( )
e gỡ limit xong rồi, vào withdraw là limit tiếp
bác cho e hỏi bác tiền về account thì thường bác để mấy ngày rồi with?
nếu bị limit thì khi gỡ limit xong thì khoảng mấy ngày sau withdraw?

e gỡ limit xong rồi, vào withdraw là limit tiếp
bác cho e hỏi bác tiền về account thì thường bác để mấy ngày rồi with?
nếu bị limit thì khi gỡ limit xong thì khoảng mấy ngày sau withdraw?

Sau khi nhận tiền,mÌnh thửong để 2 ~ 3 ngày rồi with.
Khi gỡ xong thì làm gì chẳng đc :S

Thế lần trước cậu gỡ limit PP cần mấy yêu cầu ?
cần 1 step: proof your address
e đã scan cmnd + hoa don internet cho nó. và nó đã khôi phục tk
khi nhan duoc email khoi phuc tai khoan e lien vao rut.
va ket qua la limit tiep

Thế thì bình thường :)) Tớ dùng PP gần 2 năm nay, with ầm ầm.
Có 2 lần bị LIMIT :
- Lần 1 thì confirm CC thui
- Lần 2 :
+ Confirm CC
+ Proof Adr
+ Document
+ Còn cái gì nữa ý quên rùi ^^
Nhưng nói chung là không đen như bạn :p

e nhận được ít tiền từ chơi offer
~ 40$
mà đã 2 lần rồi account đều bị limit
acc đầu tiên: e đợi 1 tuần từ ngày nhận được tiền rồi mới rút >>account limit
acc thứ 2: e nghe nói lần đầu là phải add track vào mới with được
nhưng sao vẫn bi limit?? >> xong e go~ limit
acc thứ 2 e đã gỡ hết limit và 2 ngày hôm sau nhận được mail báo là tk đã đc hồi phục.
e vào rút tiền liền.. sau đó account lại limit thêm lần nữa
mấy bác cho e hỏi account paypal mới lần đầu tiền with cần điều điều kiện gì và có cần addtrack... không?
phai lam ntn a.?

các acc trên đều phạm 1 lỗi cơ bản nhất đó là IP , IP khi thay đổi với lần login trước, nếu thay đổi mà có hành động liên quan sâu tới tài khoản, send money, add bank, add card, change info,withdraw , sẽ bị cảnh báo limit

# Các bạn xài PP nên phải hiểu 1 điều tối quan trọng => IP .
# Bạn muốn withdraw an toàn , ko cần phải đợi 1 tuần, mà chỉ 1 ngày, nhưng khoảng cách 2 IP khi login vào phải giống nhau, ko thay đổi, mình xài PP luôn phải có 1 tab Ip2location.com để check IP khi giao dịch hoặc withdraw,.....

good luck

các acc trên đều phạm 1 lỗi cơ bản nhất đó là IP , IP khi thay đổi với lần login trước, nếu thay đổi mà có hành động liên quan sâu tới tài khoản, send money, add bank, add card, change info,withdraw , sẽ bị cảnh báo limit

# Bạn muốn withdraw an toàn , ko cần phải đợi 1 tuần, mà chỉ 1 ngày, nhưng khoảng cách 2 IP khi login vào phải giống nhau, ko thay đổi, mình xài PP luôn phải có 1 tab Ip2location.com để check IP khi giao dịch hoặc withdraw,.....

good luck

Quỷ cao thủ trong PP lắm, có gì bạn hỏi bạn ấy nha ^^

good luck
e hiểu điều bro nói
nhưng mà khi modem adsl của mình reset thì ip cũng thay đổi
như vậy cũng bị limit ak??????????
quan trong la IP voi coookie
nhưng mà vấn đề e muốn hỏi ở đây là lần đầu tiên with thì phải đợi mấy ngày mới with được
tại lần trc e đợi 4 ngày mơi with.. và sẽ ko bị limit
và bây giờ không được nữa? đã test 7 ngày
.....

e hiểu điều bro nói
nhưng mà khi modem adsl của mình reset thì ip cũng thay đổi
như vậy cũng bị limit ak??????????
quan trong la IP voi coookie
nhưng mà vấn đề e muốn hỏi ở đây là lần đầu tiên with thì phải đợi mấy ngày mới with được
tại lần trc e đợi 4 ngày mơi with.. và sẽ ko bị limit
và bây giờ không được nữa? đã test 7 ngày
.....

mình nói rồi đó, cậu ko hiểu hay tại mình chưa giải thích tận gốc

IP dà hoạt động trên 1 tài khoản, nhận tiền xong, ok -> tới ngày muốn withdraw, thì check ip đó xem có thay đổi ko, nếu thay đổi, thì login vào và để nguyên đó, cho pp tự timeout, ko xóa cache,his j hết, để đó, khoảng tầm 3 tiếng sau login lại,(trên 1 trình duyệt cố định) rồi muốn làm j thì làm, cậu coi cái withdraw mới nhất của mình

trong cùng 1 ngày, chỉ cách nhau khoảng thời gian 3 tiếng, thậm chí nửa tiếng, vẫn ko vấn đề gì,

Vậy thì tại sao tk cậu 2,3 lần withdraw đều ko thành, cậu nên xem lại comment của mình, mình ghi hết những gì đang làm và đang thực hiện

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week