Account PAXUM

10 hoặc 15 account PAXUM cho anh em rút tiền bên us
trước chơi cash ferer cũng có ít acc này, thấy có một bạn yêu cầu có tên nick là namtuoc
( xem ảnh trong att )
account tất nhiên là very, dùng email có sẵn, bạn nào cần nick mới thì gửi : 1 email mới ( kèm pass ) vào email : [email protected] , sau 24 đến 48h các bạn sẽ nhận được account.
ai cần account reg rồi thì để lại email nhận nhé, các account reg rồi chỉ được quyền đổi pass chứ không thay được email đâu nhé ;))
Ai thích tự làm nữa cũng được thôi , cứ email sẽ có file psd passport hoặc local, visa đi kèm info cho các bạn tự làm
.
Không biết thánh nào clone vào đây đây.. hic hic...
Cái thread đó là tớ lập đó.
Nếu quả thực cậu có vẻi được thì cho mình 1 lot, sau khi with xong Coin mình gửi biếu cậu chút chi ph1i trà nước.
Mail : [email protected] nhé

Xin chào các bạn, đã làm hết cho các bạn tổng 22 account, đang đợi duyệt very, tôi sẽ gửi vào email cho các bạn ngay khi có account.
@NamTuoc : ok, không sao, tôi có làm cho bạn rồi
@LinDaSeo : mày pro hơn thì share đi, tao cũng chỉ tài mọn đến thế

:binhsua46: mà acc veriy mỗi người 1 acc đã veriy rồi ah và có socks usa để login sao
cho hỏi paxum có thể add được mail phụ thế nhỉ

Xin chào các bạn, đã làm hết cho các bạn tổng 22 account, đang đợi duyệt very, tôi sẽ gửi vào email cho các bạn ngay khi có account.
@NamTuoc : ok, không sao, tôi có làm cho bạn rồi
@LinDaSeo : mày pro hơn thì share đi, tao cũng chỉ tài mọn đến thế
tao gà nên ko dám ra gió mày ạ. Tao thiết nghĩ mày chắc là muôn nhất 72h nữa sẽ ko ai pm được để nhận acc ver paxum mà mày share. Lập cái topic cho oai thì ai mà ko lập được. Khác gì mấy cái topic share vps của mày đâu. Ok

Paxum login = ip VN vẫn đc mà, sao cần sock làm quái gì nhỉ?

Oh sao có người tốt vậy ta

Announcements

Forum statistics

Threads
420,857
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week