• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Account google cloud

Status
Not open for further replies.
ôi mấy thánh, báo là có acc ì xèo, stt rôm rã, pm mấy ngày chẳng thánh nào rep :D

vãi các thánh, bảo hành 1 day 10$ 1 acc, bác nào thích chắc em reg cho vài chục con luôn quá, upgrade luôn. vấn đề là vài ngày sau đừng kêu ca

vãi các thánh, bảo hành 1 day 10$ 1 acc, bác nào thích chắc em reg cho vài chục con luôn quá, upgrade luôn. vấn đề là vài ngày sau đừng kêu ca
Rất nhiều người like điều này đấy cậu ... anh em like ủng hộ đuê . Đây mới là Thánh này

Last edited:
1-2 hôm này reg xong up là supspend ngay :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Xuất hiện thánh mới :D
Chỉ cần upgrade, thánh bh 6h cũng đc, bao nhiêu e lấy hết thánh ợ :rolleyes:

Xuất hiện thánh mới :D
Chỉ cần upgrade, thánh bh 6h cũng đc, bao nhiêu e lấy hết thánh ợ :rolleyes:

acc như này giá bao nhiêu nhỉ? mình có nhé.

Có bác nào cần buy acc trial k uprate :). bảo hanh 3 day. :) trừ Scan ra là mình k refund lại. còn trial cắm tools kéo traffic thì ok. vì mình k làm uprate vì nó qá bèo. thà trial :) nhưng live ngon là ok. ae nào cần thì pm yh!: soblue761
Chắc không thím? acc trial chỉ cắm tool traffic mà suspend project 2 lần xong disable acc luôn nè :D

:( up-- ai có pm Heo nhé:(

:( up-- ai có pm Heo nhé:(
ko bảo mấy thánh kia share tut reg cho, đi mua chi vậy

:( up

:confused:

thôi chuyển sang chơi vps âmazon đi heo ơi . GG giờ căng quá rồi , ai cũng trong tình trạng tay ko thôi

Reg dùng thì đơn giản , dùng mái thoải ko hết , nhưng mà để sell thì đúng là khác nhau một trời một vực .
Tiện share luôn tut cho anh em .
Nguyên liệu chế biến
1/. SSh Pri
2/ Cào cào châu chấu live
3/ Phone ver mail

Đủ 3 nguyên liệu này rồi , cứ thế mà reg new mà chén thôi . Còn nói chung là hên xui , chứ chả có cái tut gì cả :))
Ps : Các bác phải nâng niu em nó như gấu mình nhé , dùng hàng phải nhẹ nhàng , tránh thâm , chảy , xệ , rộng thì em nó cứ yêu các bác luôn . Chứ đừng coi em nó như hàng họ , dùng như phá . Ngày chịch nhẹ nhàng , cứ 1 -2 phát tăng dần vừa đủ , chứ lại cứ 50 - 70 phát thì bổ tổ sư con nào thằng nào yêu đc các bác =))

Last edited:
có 2 acc, mỗi acc còn 250$ và còn 35 ngày sử dụng, ai lấy inbox khỏi pm YH vì mình không online.
và cơ số acc live 2 ngày.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back