Solved Acc PP bị Limit

Status
Not open for further replies.

Aquarius

Junior
Reactions
77
MR
0.032
Mình có 1 acc PP usa (đã verify) bị dính limit !

Provide proof of deliver
Provide Invoices
Confirm Identity

Bạn nào gở được ! Reply và cho mình giá

Last edited by a moderator:
Đầy đủ info k ? SSN + Number bank

acc bạn chắc khó gỡ đây thứ nhất phải có bản scan hóa đơn của nhiều gd gần nhất loại hóa đơn giấy hoặc hoa đơn site (Provide Invoices)

Provide proof of deliver - là tracking chứng minh người mua đã nhận hàng
Confirm Identity : photo ID + add VCC bill + giấy tờ ngân hàng

1 bộ ID, bill us giá khoảng 50$ xác định như thế đi

acc PP VN mình tạo cai Invoices cho Acc USA Pay (cũng của mình) mục đích chuyển tiền ! Bạn nào có cách gở được không ?

"1 bộ ID, bill us giá khoảng 50$ xác định như thế đi "

Bạn gở được không ?

acc PP VN mình tạo cai Invoices cho Acc USA Pay (cũng của mình) mục đích chuyển tiền ! Bạn nào có cách gở được không ?

Bạn gở được không ?
mình không gỡ được nhưng bill + ID thì pm người này Y!M: mr_sam1192
Mình cũng đang định làm 1 bộ để ver acc Paxum

Bạn gở được không ?

hóa đơn thì bạn có ùi đó chính là hóa đơn paypal đưa giờ chỉ mang cái đó ra scan = photo -> chụp lại mớ giấy tờ đó !
Provide proof of deliver : tracking bạn đi ship cho địa chỉ trên tờ giấy hay quần áo củ hay gì ko có giá trị như cây bút bi chẳng hạn -> xong
Confirm Identity -> xác nhận dinh tính thì bạn làm như trên đó :) CMND + hóa đơn điện nước

nhưng minh nhìn thấy limited này là của paypal us thì đúng hơn chứ paypal vn mà bị limited sẽ ko có ''Confirm Identity"

hóa đơn thì bạn có ùi đó chính là hóa đơn paypal đưa giờ chỉ mang cái đó ra scan = photo -> chụp lại mớ giấy tờ đó !
Provide proof of deliver : tracking bạn đi ship cho địa chỉ trên tờ giấy hay quần áo củ hay gì ko có giá trị như cây bút bi chẳng hạn -> xong
Confirm Identity -> xác nhận dinh tính thì bạn làm như trên đó :) CMND + hóa đơn điện nước

nhưng minh nhìn thấy limited này là của paypal us thì đúng hơn chứ paypal vn mà bị limited sẽ ko có ''Confirm Identity"

Cám ơn bạn góp ý. Mình bị limit USA

Cám ơn bạn góp ý. Mình bị limit USA

acc bạn có thể sau khi gỡ sẽ nhận luôn limited 180 day :) thử gỡ xem bước xác nhận danh tính chỉ cần add vcc bill là dc ùi

Hì ,các bác cứ gỡ các kiểu đi nếu 180 thì cứ pm mình nhé ..
==============
Chuyên thu mua Paypal limit 180 ngày
nick :po_co_cha
sdt : 0926.986.986

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845