____--------5 site vừa up golden, ultimate bonus 0.2$ refback 200% mỗi 30 click và 0.35$ hàng tuần m

SuperLove

Newbie
Reactions
266
MR
0.000
chào các bạn chơi PTC mà ko upgrade thì ko thể sinh lời muốn lời nhiều lại phải rent tầm vài trăm ref trở nên mỗi site phải bỏ ít nhất 200$ để mong kiếm lời tuy nhiên từ năm ngoái trở về trước thì đầu tư còn kiếm đc lời chứ từ đầu năm nay đến giờ hiếm có site nào cho ta lợi nhuận đầu tư 20 site thì 10 site trắng tay 8 site thu về chỉ một phần vốn bỏ ra .
các admin cũng giỏi hơn và khi open dispute đa phần buyer là thua
chính vì vậy sau khi các admin vét sạch túi mình từ đầu năm đến giờ mình quyết định chuyển sang chơi buxhost 1 dạng site ko dành cho các investor ( tức là chơi đầu tư) mà mang tính đồng đội ( kiếm direct ref) mình đang chờ để được admin mmo4vn lập hội nên trong thờ gian chờ mình lập tạm 1 topic bên này chơi tạm vài site trước
các bạn có thể thấy membership của mình trong account summury của các bạn

[COLOR="#FF000"]thông báo ngừng tuyển thêm ref tất cả các site . các site scam mình cũng ko xóa đi như các hội khác để các bạn coi site nào chưa đc nhận thì thanh toán nhớ đọc kỹ những gì viết để nhận thêm

ngừng click tất cả các site , tuy chưa scam cũng ngừng lại cho mình chỉ để lại site mnbux click[/COLOR]

các thanh toán mình thực hiện vào buổi tối hàng ngày từ 13h30-16h và từ 19h đến 22h
các bạn nên nhớ thế này site queclix ra đc vài ngày mình mở topic bonus 0.12-0.2$ bonus cơ bản hết rồi thì site chạy đc tầm 5 ngày mình kêu ngưng click mình chỉ refback 5 ngày cho 1 số bạn thôi do số ngày click quá ít cho đến khi mình kêu ngưng click nên chỉ 1 số bạn là mình refback ai click một hai ngày thì thôi
ngùng click site ptcbuxx ko pay refback cho các bạn 1 tuần click
site FPIBUX có thể nói đã scam pending payment đc gần 4 ngày rồi các bạn dừng click mĩnh sẽ tính toán để refback phù hợp

site hd-bux scam và như đã ghi mình refback 100% cho các bạn các bạn chỉ tính số ads của mình đến ngày 11/7 tức ngày mình ghi trên này là nó scam và kêu dừng click

chế độ thanh toán cho các site mini ads
1) ptcbuxx - site này rất nhiều mini ads 0.0025 fee cash out thay đổi 10-->25%
refback 0.1$ -->0.15$ 1 tuần
yêu cầu click hết mọi ads có trong ngày tầm 14 ads
2) buxfever -cũng rất nhiều mini ads 0.0025 fee cash out tới 25% có ngày để 30% vì thế mình nhận đc rất ít
refback 0.1$-->0.15$ 1 tuần
yêu cầu click hết mọi ads có trong ngày tầm 12 ads
3) wwwbux - site này mình chỉ nhận dc 70% thu nhập hàng ngày của bạn dù đã up max và giá trị ads cũng rất thấp
refback 0.1$/100 ads
refback mỗi 100 ads

4) fpibux
refback 0.15$-->0.2$ 1 tuần
chú ý ko đc click ads 0.0025
bonus 0.12$ ngay sau khi đk cà click hết ads
bonus 0.2$ sau 15 ngày tiếp theo
bonus 0.3$ sau 15 ngày tiếp theo

các site dạng này sẽ đc thanh toán tất cả vào chủ nhật hàng tuần . đề nghị click đầy đủ để mỗi chủ nhật báo request tại topic để nhận thanh toán .

các site mình ko đầu tư như rightwaybux , buxsis mình vân giữ nguyên mức bonus nhưng chỉ refback khi có proof

-----------------------------------------------------------------------------------------
thông báo ngừng click 2 site pro-adbux và hd-bux cả 3 site queclix , pro-adbux , hd-bux là của cùng 1 admin . thằng này chơi đẹp quá ăn đứt của mình hơn 60$ rồi hixxxx
----------------------------------------------------------------------------------------
từ giờ tất cả các topic khác của mình được thanh toán tại topic này . mình ko thanh toán tại các topic khác các bạn muốn nhận thanh toán phải request tại topic này vì nhiều khi có người báo tại topic kia và mình đã thanh toán rồi lại qua đây báo danh tiếp

TẤT CẢ CÁC SITE CÓ MINI ADS YÊU CẦU CÁC BẠN CLICK HẾT SẠCH MỌI ADS VÍ DỤ NHƯ SITE PTCBUXX , BUXFEVER VÀ ĐẶC BIỆT LÀ WWWBUX NHỮNG ADS NÀY GIÁ TRỊ RẤT THẤP TUY NHIÊN TIME CLICK LẠI NHANH VÀ TIỀN MÌNH NHẬN ĐC MẶC DÙ ĐÃ UP LÊN ULTIMATE CŨNG VÔ CÙNG THẤP VÍ DỤ NHƯ WWWBUX 1 NGÀY BẠN CLICK HẾT SẠCH ADS NHƯNG MÌNH CŨNG CHỈ NHẬN ĐC KHOẢNG 0.01$
VÌ VẬY NHỮNG SITE NÀY BẮT ĐẦU TỪ HÔM NAY MÌNH SẼ TÍNH LƯƠNG THEO TUẦN VÀ HÀNG NGÀY CÁC BẠN PHẢI CLICK HẾT ADS
CỤ THỂ NHƯ THẾ NÀO ĐỂ MÌNH TÍNH TOÁN CHI TIẾT ĐÃ

3 site ptcbuxx , wwwbux , buxfever tạm thời mình vẫn chưa tìm đc hình thức refback phù hợp nên tạm thời mình refback các site kia đã

site onbux3 fee rút quá cao các lúc để toàn 70% nên mình ko thể rút đc tiền mà chỉ để đó quảng cáo nên mình sẽ refback site này 80% thôi và refback mỗi 50 click

mong mọi người hợp tác vui vẻ
-----------------------------------------------------------------------------------------
thông báo ngừng click ngay site queclix . ai đã click đc 5 ngày tính đến 7/7 thì báo danh để nhận tiếp refback
site wwwbux tăng refback lên 250%

unctionptc-đã up ultimate

link topic : http://mmo4vn.com/showthread.php?21...fback-400-hang-tuan-Bonus-va-refback-tu-dongf

fpibux-đã up ultimate

refback 0.15$-->0.2$ 1 tuần
chú ý ko đc click ads 0.0025
bonus 0.12$ ngay sau khi đk cà click hết ads
bonus 0.2$ sau 15 ngày tiếp theo
bonus 0.3$ sau 15 ngày tiếp theo
tính từ ngày 8/7

pro-adbux -đã up ultimate
ngừng click từ 11/7
[/url]
refback 200% mỗi 30ads

wwwbux - đã up ultimate
http://www.wwwbux.com/?ref=superlove

refback 200% mỗi 50 ads ( 1 ngày có 7 ads)
.ptcbuxx - đã up ultimate
http://www.ptcbuxx.com/?ref=superlove

các bạn chú ý mình chỉ muốn các bạn click ads giá 0.01$ nhưng site này bây giờ có nhiều ads mini và rất ít ads 0.01$ vì vậy các bạn hãy click hết cho mình mọi ads có trong ngày những ads mini này hình như chỉ 5s 1 ads thôi

queclix - đã up elite nếu có nhiều ref sẽ up lên ultimate ( giá là 50 euro=khoảng 75$ 1 tháng)

ngừng click từ ngày 7/7

refback 100% mỗi 5 ngày
bemabux-đã up ultimate

refback 200% mỗi 100 click
onbux3 - đã up golden
http://www.onbux3.com/?ref=superlove

refback 200% mỗi 30 click

hd-bux -đã up elite
tạm ngưng tuyển thêm
ngừng click từ 11/7
[/url]
refback 200% mỗi 50 click
site scam refback 100%

chế độ bonus : đăng ký queclix và ptcbuxx click ads 2 ngày bonus 0.2$
các site khác do hôm nay mới đăng ký ko nhận đc refclick lên mình sẽ bonus khi refback
sau khi hội SuperLove thành lập sẽ có thưởng cho thành viên uy tín và tiên phong của hội khoảng 10$ 1 tháng

thanh toán lớn hơn 1$ cho tùy chọn paypal , alert , liberty

Last edited by a moderator:
ID keney123
pp [email protected]

đã click pro-adbux.

đã click ptcbuxx

hum nay bác vui hay bùn thế nhỡ??....báo danh đã click 2 ngày click ptcbuxx nhé. và chờ bonus đây....:)

đến hết tuần RB nhé.

ref việt nam chỉ nhanh chân nhận bonus, click chán lắm...

her chiến thuật tuyển ref hấp dẫn ghê .. bỏ ptc lâu rồi h chơi lại ..chỉ an bouns vơi rb thôi .. hee hee:binhsua146:đã red cả 5 site .

.ptcbuxx click dc 2 ngày

ID keney123
pp [email protected]

đã click pro-adbux.

đã click ptcbuxx

hum nay bác vui hay bùn thế nhỡ??....báo danh đã click 2 ngày click ptcbuxx nhé. và chờ bonus đây....:)

đến hết tuần RB nhé.
đang chán vì ế ẩm chả ra sao bonus bạn 0.5$ đợi tý

---------- Post added at 01:22 AM ---------- Previous post was at 01:11 AM ----------

Mình thấy bạn mới có 1 ngày mà giảm giá ptcbuxx.com mất $0.1 mỗi tuần nên không theo
là sao ko hiểu?

---------- Post added at 01:23 AM ---------- Previous post was at 01:22 AM ----------

her chiến thuật tuyển ref hấp dẫn ghê .. bỏ ptc lâu rồi h chơi lại ..chỉ an bouns vơi rb thôi .. hee hee:binhsua146:đã red cả 5 site .

.ptcbuxx click dc 2 ngày
chả có chiến thuật gì cả đơn giản là hết tiền để chơi các site đầu tư lên chuyển qua chơi buxhost thôi

trong 5 site của bạn có 3 site mình đã up hehehehe

Tội chủ thớt quá. Có yahoo xin cái giao lưu nào :)

---------- Post added at 02:28 PM ---------- Previous post was at 02:18 PM ----------

Đã click các site: queclix, pro-adbux , ptcbuxx được 2 ngày :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,956
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week