• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

cái này gõ ko ăn thua mấy! code toàn bò sữa! gõ mòn tay mòn mắt mới được 1k. mà 1k code dài này tính ra chỉ có giá trị tầm 7000 credit tương đương 0.5euro. suy ra để có 1 euro chúng ta cần gõ 2k. 2k bò sữa đấy! :confused:. mỗi 1k code chỉ có giá khoảng 12k vnd thôi! :(

cái này gõ ko ăn thua mấy! code toàn bò sữa! gõ mòn tay mòn mắt mới được 1k. mà 1k code dài này tính ra chỉ có giá trị tầm 7000 credit tương đương 0.5euro. suy ra để có 1 euro chúng ta cần gõ 2k. 2k bò sữa đấy! :confused:. mỗi 1k code chỉ có giá khoảng 12k vnd thôi! :(
thế thì gõ pix đi nha

Vậy ticket hỏi lại lần nữa xem sao. Nhắc nó là bạn đã ticket 1 lần và lâu mà chưa có trả lời.

captcha này bây giờ chơi càng ngày càng ngon nhỉ. chắc cho máy đứa mem làm . chịu khó đầu tư cái sòft mem nó làm cg ngon . hơn hẳn kolo. qlink . mega. chứ chả chơi. các bác thấy thế nào

captcha này bây giờ chơi càng ngày càng ngon nhỉ. chắc cho máy đứa mem làm . chịu khó đầu tư cái sòft mem nó làm cg ngon . hơn hẳn kolo. qlink . mega. chứ chả chơi. các bác thấy thế nào
1h gõ được bao nhiêu z pro??

1h gõ được bao nhiêu z pro??
câu chưa chơi à. ngày kiếm 5-7 euro là bình thường đó cậu. mỗi tội cái phí rút hơi cao. nhưng biết cách thì mọi chuyện đều ổn cmn thỏa thôi.

câu chưa chơi à. ngày kiếm 5-7 euro là bình thường đó cậu. mỗi tội cái phí rút hơi cao. nhưng biết cách thì mọi chuyện đều ổn cmn thỏa thôi.
chỉ tớ cách rút đi, tớ mới chơi được ít, nhung nghe nói fee hơi cao nên tạm dừng rồi.hichic:(

hồi đó có 1 bác nào đó gõ kinh lắm giành giật code cả ngày luôn, dạo này chắc nghỉ rồi code dư dả hơn hẳn :)

hồi đó có 1 bác nào đó gõ kinh lắm giành giật code cả ngày luôn, dạo này chắc nghỉ rồi code dư dả hơn hẳn :)
bác nào thế. chắc cày ngày 10-15eu mới ép code của anh em vậy thôi.kaka

quoánh dấu

bao lâu thì nhận được tiền từ khi request nhỉ

lần đầu rút thì 5 ngày ( ko tính thứ 7 cn) Status chuyển sang OK + 3 ngày tiền sẽ về bank, lần tiếp theo thì 1-2 ngày( ko tính t7 cn) Status chuyển OK và + 3 ngày tiền về tới bank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,906
170,976
Latest member
bong88biz
Back
Top Bottom