Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

tiền đã về.good jod. anh em chiến mạnh bạo nhé.kaka

các bạn cho hỏi mình đánh bằng phần mềm jcat chạy 3 acc tức là log 3 phần mềm cùng 1 lúc nhưng bị cái lỗi rất khó chịu là khi chưa đánh xong cái acc thứ 1 thì cái tab acc thứ 2 tự động bật lên làm mình phải chỉ chuột vào cái acc thứ 1 mới đánh tiếp được. có ai bỏ được nó ko

các bạn cho hỏi mình đánh bằng phần mềm jcat chạy 3 acc tức là log 3 phần mềm cùng 1 lúc nhưng bị cái lỗi rất khó chịu là khi chưa đánh xong cái acc thứ 1 thì cái tab acc thứ 2 tự động bật lên làm mình phải chỉ chuột vào cái acc thứ 1 mới đánh tiếp được. có ai bỏ được nó ko
Bạn thử vào setting của nó xem có chỗ nào để bring to front gì đó không? nếu có thì bỏ chọn mục đó đi là được.

ko có bạn à
Đúng lý thì nên có 1 mục như vậy trong setting, nếu không có thì coi bộ soft này khó xài rồi, hay bạn chuyển sang dùng soft GUI-9kw của site xem sao? Mình cũng toàn dùng soft này để gõ thôi, soft này ban đầu dùng nó cũng giống jcat vậy, nếu không muốn thì vào setting của nó bỏ chọn bring to front đi là xong rồi.
GUI9kw dùng cũng ngon như jcat thôi và mình thấy nó còn dễ dùng hơn nữa.

mình bán soft bạn nhé. soft gõ mỏi tay chị sợ ko có time gõ thôi

vào setting tắt cái miniminze maximine với lại on top đi nhé :)

gõ sai nhiều có được trả $ ko nhỉ :( gõ mãi mới được 5$ . sợ tích đủ 10$ nó band do gõ sai nhiều thì buồn :(

gõ sai nhiều có được trả $ ko nhỉ :( gõ mãi mới được 5$ . sợ tích đủ 10$ nó band do gõ sai nhiều thì buồn :(
không bị ban đau,mình gõ sai suốt mà có sao đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back
Top Bottom