Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

1 acc cos đủ gõ không hả thớt?
1acc gõ chừng nào đủ minpay, bác dùng soft python3 của nó ý ko nhảy nhót như jcat

nó cho rút qua paypal thì phải :D thớt xem giúp mịnh hi.
Nhiều người lầm tưởng như bác và sẽ bị mất tiền oan nếu nhấn vào pay :))
Bây giờ nó chỉ có hỗ trợ thanh toán là chuyển khoản ngân hàng thôi

tình hình dự án này thế nào các bác. e ms test chưa tập trung. có nên code soft gõ thử ko nhỉ

tình hình dự án này thế nào các bác. e ms test chưa tập trung. có nên code soft gõ thử ko nhỉ
load code mượt ban ngày lẫn ban đêm , ngày mai sẽ up hình hướng dẫn pay nên cho anh em biết:D
mấy nay đang hoàn thiện cái website nên chỉ gõ đc tí :D

load code mượt ban ngày lẫn ban đêm , ngày mai sẽ up hình hướng dẫn pay nên cho anh em biết:D
mấy nay đang hoàn thiện cái website nên chỉ gõ đc tí :D
hóng soft của viet nam.

cáp lại đứt mạng lại ì ạch :( tối tối ngiên cứu sau

cáp lại đứt mạng lại ì ạch :( tối tối ngiên cứu sau
cáp sao lại đứt nữa vậy. nối xong khi qua rồi mà

cho hỏi làm sao để tự làm ref của mình, bạn có thể hướng dẫn cuj thể được không? lam sao chuyern cread tu ref qua ben acc chinh? cảm ơn bạn

Last edited:
cho hỏi làm sao để tự làm ref của mình, bạn có thể hướng dẫn cuj thể được không? lam sao chuyern cread tu ref qua ben acc chinh? cảm ơn bạn
khi đk acc chính thì mình sẽ có ID của acc chính , lấy cái ID đó điền vào mẫu đk ở cách 3 register with veri á a human là sẽ có ID+pass ref
còn acc ref có credit thì mình đăng nhập acc ref rồi nhấn vào usecofign-->tranfer-->điền ID acc chính và số credit muốn chuyển :D

khi đk acc chính thì mình sẽ có ID của acc chính , lấy cái ID đó điền vào mẫu đk ở cách 3 register with veri á a human là sẽ có ID+pass ref
còn acc ref có credit thì mình đăng nhập acc ref rồi nhấn vào usecofign-->tranfer-->điền ID acc chính và số credit muốn chuyển :D
cảm ơn bạn đã hướng dẫn. hiện tại có software muti không bạn, làm cách nào để đổi pass id được vậy? mình khong thấy. và mình tải về trên trang web xài không được.

Last edited:
bác cho em hỏi thằng này nó pay trong bao lâu vậy? em xem poof của bác hình như là 45 ngày. từ 16/8 pay đến 30/9 mới nhận dc tiền. mà em không thấy chỗ kiểm tra ref đâu bác nhỉ.

bác cho em hỏi thằng này nó pay trong bao lâu vậy? em xem poof của bác hình như là 45 ngày. từ 16/8 pay đến 30/9 mới nhận dc tiền. mà em không thấy chỗ kiểm tra ref đâu bác nhỉ.
thì có hỏi nó nói tại gặp vấn đề nhỏ trong ngân hàng , dù sao cũng chuyển khoản ngân hàng mà lại ko có fee :D
mới rút hồi t6 chờ xem chừng nào nó pay :oops:
đăng nhập acc chính nhấn vào userconfig chỗ ref có hiện số ref đó

NGÀY KIẾM DK 5EU KO MỌI NGƯỜI

dư sức nếu bạn chiu6 khó cày cuốc
ngon rứa à. nhưng cái soft nghe nói khó. chắc nhờ thàng bạn viết cho cái soft ngon ngon chiến thử. chờ ông xuân đức dài cổ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom