Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

ngân hàng dogn á, agribank có swift code ko thớt? :)thật tình ko biết cái swift code đó là gj, hjjjjjj
Dong A Bank: EACBVNVX
Agribank: VBAAVNVX
:D

Đây là site bán captcha mà you hum bữa site này lên đây rồi có soft trên mobile nữa mà sao nay nó chuyển sang gõ rồi à :D
Chu trình khép kín em trai!...:D

phải gõ 7k cap nếu rate = 10 cre
và 14k nếu rate = 5 cre
5.05euro = 6.35$ , nếu tính credit 10 thì rate của nó là ~0.9$/1k code rồi còn gì :D
rate nó ko cố định giờ bác ơi , code nó tự có giá credit của nó , ví dụ code có chữ hoa là 9credit , code chử thường ko thì 7credit , code chọn đúng sai 5 or 6credit ,....:D
nên ko có lo là giờ này 5credit , giờ kia 10credit :D

cái này có soft gõ nhiều tk cùng lúc thì ngon. chứ dk 1 cái soft gõ chán lắm

Chu trình khép kín em trai!...:D
Anh trai
5.05euro = 6.35$ , nếu tính credit 10 thì rate của nó là ~0.9$/1k code rồi còn gì :D
rate nó ko cố định giờ bác ơi , code nó tự có giá credit của nó , ví dụ code có chữ hoa là 9credit , code chử thường ko thì 7credit , code chọn đúng sai 5 or 6credit ,....:D
nên ko có lo là giờ này 5credit , giờ kia 10credit :D
Bạn hiền inbox em cái reg và chiến nó đi gõ mobile đc nè :D

cái này có soft gõ nhiều tk cùng lúc thì ngon. chứ dk 1 cái soft gõ chán lắm
bạn download jdownloader2 về làm thử xem hình như add nhiều API key vào thì phải , mạng mình yếu down ko nỗi nên chưa test nó đc :D

bạn download jdownloader2 về làm thử xem hình như add nhiều API key vào thì phải , mạng mình yếu down ko nỗi nên chưa test nó đc :D
mà một IP đăng kí được một acc chủ và reg dk 3 acc con là xong. 24h sau đăng kí lại tiếp hay sao đó. chờ mai test thử

mà một IP đăng kí được một acc chủ và reg dk 3 acc con là xong. 24h sau đăng kí lại tiếp hay sao đó. chờ mai test thử
hình như cái jdownloader2 là cái submitted captcha chứ ko phải solved captcha , ko biết có ai test chưa:confused:
mình cũng ko biết nữa nhưng mình có gửi ticket cho nó và nó nói 1 ip chơi được nhiều acc :D

hình như cái jdownloader2 là cái submitted captcha chứ ko phải solved captcha , ko biết có ai test chưa:confused:
mình cũng ko biết nữa nhưng mình có gửi ticket cho nó và nó nói 1 ip chơi được nhiều acc :D
ref thử rồi . reg dk 3 acc. và phải chờ 24h sau ms ref lại dk hay sao đó.chưa biết. cái này gõ trên web có vẻ hay hơn. dùng proxy fake ip thử rồi gõ 2 trình duyệt thì cg dk 2 acc

ref thử rồi . reg dk 3 acc. và phải chờ 24h sau ms ref lại dk hay sao đó.chưa biết. cái này gõ trên web có vẻ hay hơn. dùng proxy fake ip thử rồi gõ 2 trình duyệt thì cg dk 2 acc
sao lại phải fake ip chi cho cực vậy , mình xài soft jcat gõ 5 acc luôn mà đâu cần fake ip

Đã update ticket thứ 6 về tình hình pay hiện tại , các bác có thể xem qua :D

sao lại phải fake ip chi cho cực vậy , mình xài soft jcat gõ 5 acc luôn mà đâu cần fake ip
gõ sao dk 5 bác. mở lên dk mỗi một cái và nó cứ chạy nhảy lung tung.và làm trên web load nhanh hơn ở soft

gõ sao dk 5 bác. mở lên dk mỗi một cái và nó cứ chạy nhảy lung tung.và làm trên web load nhanh hơn ở soft
à cái soft nó nhỏ xíu mà bác chia ra nữa bên để 5 cái bên kia bật phim để coi cũng ngon mà :D
kiểu này chắc phải nhờ bác XD làm cái soft cho nó ngon lành đi :D

à cái soft nó nhỏ xíu mà bác chia ra nữa bên để 5 cái bên kia bật phim để coi cũng ngon mà :D
kiểu này chắc phải nhờ bác XD làm cái soft cho nó ngon lành đi :D
chắc vậy. chứ chưa gõ kip cái nay nó nhảy lên cái khác. nhìn hoa cả mắt

chắc vậy. chứ chưa gõ kip cái nay nó nhảy lên cái khác. nhìn hoa cả mắt
cái dự án này đc cái chuyển thẳng đến tk ngân hàng mà lại ko tính fee mới phê chứ , tỉ giá lại cao 1euro=26,8k:D

thớt hướng dẫn cách rút tiền về việt nam luôn được không

thớt hướng dẫn cách rút tiền về việt nam luôn được không
thì ở bước 8 đấy bác , mình rút lâu quá rồi đâu còn hình để chụp vì chưa đủ minpay :D
bác đủ 70k credit đi , bác chơi chừng 5acc mỗi acc 14k credit là đủ minpay rồi bác làm theo bước 8 đó , nếu ko biết thì chụp hình lên mình làm luôn cái hướng dẫn :D

này dùng thẻ visa quốc tế rút hả thớt

cái dự án này đc cái chuyển thẳng đến tk ngân hàng mà lại ko tính fee mới phê chứ , tỉ giá lại cao 1euro=26,8k:D
uhm. được cái vậy. cái này cg ra đơi vài tháng rồi chứ nhỉ. ko biết tiếng tăm nó thế nào. dự sau này có khi nó như GGS

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom