Help 8 ngày, có 3 proof của ipanelonline ^^ bạn có thể kiếm nhiều hơn nếu muốn !

Status
Not open for further replies.

deadlock

Senior
Reactions
94
MR
0.015
IPANELONLINE: http://vn.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=722017

Hì, hôm nay lại nhận được pay của ipanel nên viết cái topic này chia sẻ cùng các bạn ^^ !
Chắc đa số các bạn đều biết đến ipanelonline rồi đúng ko ? Vậy nên mong mod và admin cùng mọi người đừng chém em nha, em chỉ vui nên làm 1 cái topic vậy thôi. Hồi trước mình cũng đã tham gia chơi cái này, thậm chí đã lập cả một hội để cheat nó nhưng mà hồi đó "stupid" quá ^^ nên mấy trăm k gần 1 chai mà chẳng được pay xu nào. Mấy ngày nay buồn quá vì chơi PTC thì toàn gần đủ tiền rồi nó scam sạch nên mở lại cái acc ipanelonline hồi trước chơi xem thử giao diện của trang này đổi mới thế nào, thấy còn hơn 400 điểm nên ra làm thêm mấy cái điều tra cho đủ 560 điểm rồi thử "request payout" xem sao, cũng ko nghĩ là được pay đâu, vì hồi trước gần cả chai ko được pay xu nào nên cũng ko trông mong lắm. Mấy ngày sau, quên nó rồi, ko vào trang đó nữa, rồi bất ngờ 1 ngày mở mail ra thấy paypal thông báo nhận được 2,43$ từ ipanelonline, mừng quá, vì chưa bao giờ nhận được trang này cả ^^ !
Proof của mình đây, thật 100% nhé, hì:
Cái đầu tiên :D 2,43$, 2 cái sau "tỉ giá hối đoái" giảm xuống còn 2,41$ ^^ :

Cái thứ 2 :D:

Cái thứ 3, cũng giống cái thứ 2 :D:

Và đây là thanh toán vào paypal:

Thế là bắt đầu quay trở lại với em nó, vào nghiên cứu xem có cách nào kiếm điểm, thấy có mấy cái điều tra, rồi công bố tiếng lòng hội viên (cái này mỗi ngày login rồi spam cũng được vài chục điểm ^^), rồi có mấy cái nữa hình như cũng kiếm được điểm nhưng mình chưa thử :D .
Nói đến kiếm điểm từ trang này chắc ai cũng hiểu rằng điều tra thì chờ hoài mới có thể có điểm nên chỉ có cách là đi thuê người ta reg hộ cho mình hoặc tự mình reg cho mình ^^ (cheat) ! Nhưng vì mình ko có tiền nên chỉ có thể chọn cách thứ 2 thôi, chết một cái là ko phải một mình mình xài mạng mà xài chung với người khác nữa nên mỗi lần reset modem để được cung cấp IP mới thì bị mất mạng mấy người kia la quá trời lun, nên ko thể làm được nhiều, hix. Vậy nên đành canh lúc nào bọn nó đi chơi hết, còn mình ở nhà thì mới chơi thôi ^^ ! Ghét một cái là trang này nó hạ điểm giới thiệu người khác tham gia từ 100 điểm/người giờ chỉ còn 20 điểm/người nên phải làm khoảng 25 cái acc thì mới được 50k=2,41$. Nhưng thà như thế còn hơn ngày ngày mất mấy tiếng PTC mà chẳng được xu nào, hix. Để chuẩn bị cho việc đăng kí bạn nên đăng kí sẵn 1 list zingmail (mình dùng cái này, mấy người khác hình như cũng có dùng hushmail rồi một vài loại mail nhanh khác, nhưng mình xài cái này cho chắc ăn,hihi) và mỗi mail sau khi đăng kí xong đều phải mở ra để kích hoạt (đọc lá thư của admin zingmail gửi đến ^^) Sau đó là chiến thôi : 192.168.1.1 user:admin pass:1234 (đó là modem của mình, mình xài fpt, còn modem các bạn thì lên google search là biết, có gì ko biết pm yh mình chỉ cho ^^) rồi reset để lấy IP mới. Nên nhớ rằng mỗi 1acc bạn reg thì phải làm từ 3 cái điều tra trở lên nha, nếu ko làm nó ko trả tiền đâu, vì hồi trước mình chỉ reg mà ko làm điều tra nên gần 1 chai ko được pay xu nào, huhuhu. Thông thường với list zingmail mình đã chuẩn bị từ trước thì thời gian mình reg 1 acc và làm mọi việc từ a->z thì mất khoảng 5 phút, đó là mình làm chậm, còn bạn nào làm nhanh thì có thể nhanh hơn ^^ ! Một tiếng là 12 acc, 2 tiếng là gần đủ điểm để request payout rồi ^^, làm thêm mấy điều tra hoặc spam tiếng lòng hội viên là đủ ^^ !
Vậy đó, hì, vì mình xài mạng chung nên không thể làm nhiều được, lúc nào ở một mình mới làm thôi, bạn nào rảnh rỗi, xài mạng một mình thì mình khuyên làm cái này cho nhanh, chắc ăn hơn chứ PTC thì hên xui, scam cái là mất, mình chỉ có chia sẻ với các bạn vậy thôi, hì, bạn nào chưa đăng kí thì đăng kí theo link ref của mình coi như cảm ơn mình cái nha, hihi: http://vn.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=722017
Lưu ý: Những bạn trước đây không được trang này pay thì hãy bỏ tài khoản đó đi, đăng kí lại tài khoản khác nha, và đăng kí mới 1 cái paypal luôn, đừng dùng paypal cũ, hi, chúc các bạn thành công, goodluck ! (Nếu ai muốn hỏi cái gì liên quan đến cái này thì pm nick yh:langtu_codon8504, để lại tin nhắn mình sẽ reply, nếu mình biết mình sẽ trả lời nhé ^^ )
http://vn.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=722017

:|
Group mình kì trước mỗi mem 3 chai, có đứa xịt 40%, đứa xịt 10%, còn lại đc pay hết
Đó là 1 tuần reg chơi chơi ấy :|

Mới chơi àh bạn? Có người 1 tuần đc pay cả chai ấy ^^
Hì, cái này là chơi hội đồng hồi trước thôi, còn bi giờ thì nó hạ điểm giới thiệu chỉ còn 20điểm/người à, hix

:|
Group mình kì trước mỗi mem 3 chai, có đứa xịt 40%, đứa xịt 10%, còn lại đc pay hết
Đó là 1 tuần reg chơi chơi ấy :|
Hix, hồi trước cũng lập nguyên team chơi, nhưng hồi đó ngu quá, ko chịu điều tra, với lại làm cái paypal trùng với cái acc trước nên ko được pay xu nào, mấy đứa kia vẫn pay đều đều, bực mình quá ko chơi nữa, giờ mới biết là mình ngu, hix. Giờ chán PTC nên quay lại em này lâu lâu rảnh thì restart cái modem kiếm tiền chơi thôi, hihi

bác chủ topic cứ đùa, site này mà bác cheat kiểu đấy là nó chả pay xu nào đâu, dạo này căng lắm bạc ạ, nhóm em có vài người chơi (ip fpt, vnpt, viettel) đủ loại mà còn chết lên chết xuống đấy chứ >"<

cái này bây giờ nó thấy ai change ~300-400k/tuần có vẻ là pending hết @@, hội mình cũng giải tán hết vì ko ai dc pay :|

thử xem rùi ipanel để => pending ôi thui
nhưng không thử sao ko biết . có ai can đảm không

Hix, dc hơn 1k5 point mà ko rút được, nó bảo phải phải khảo sát trên 700 point, chán :binhsua160:

Chỉ mình sơ sơ cách cheat được không mấy pro?

---------- Post added at 06:11 AM ---------- Previous post was at 05:12 AM ----------

Sao mình dùng soft để đổi ip thì nó báo system error nhỉ?Có pro nào chỉ giáo mình với

CHo mình hỏi cái này giờ còn cheat được ko nhể
Sau một đợt càn quét của nó banned hết mấy chục acc và thay đổi cách tặng point (ko còn tặng điểm sn...) thì mình ko còn làm nó nữa nên cũng ko rõ bạn à, bạn thử test đi :D

haha làm mình nhớ lại vụ tặng j j 50 điểm sinh nhật ấy !
hài v !:binhsua44:

Hì, hồi đó restart cái modem nghĩ mà tội nghiệp nó :D Trang này mà ko có vấn đề gì thì chắc cái modem cũng cháy khét rồi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom