7 ngày free 20$

20$ là tiền rút thằng về PP hả bác, hay nó đổi ra thẻ game, mà hìnhn hư lúc chiều thấy có người share bên voz

Không được bạn ơi. Phải fake IP trong lúc làm nhiệm vụ
cảm ơn anh. vậy lúc không làm nhiệm vụ đó thì dùng IP thường được không anh? vẫn chung 1 tài khoản

20$ là tiền rút thằng về PP hả bác, hay nó đổi ra thẻ game, mà hìnhn hư lúc chiều thấy có người share bên voz
Đổi gìft card nhé bạn. Rút về ví bitcoin cũng được:)

cảm ơn anh. vậy lúc không làm nhiệm vụ đó thì dùng IP thường được không anh? vẫn chung 1 tài khoản
Được nhé bạn. Tại cái nhiệm vụ đó nó chặn IP Việt Nam nên phải fake IP. Những cái khác làm bình thường vẫn ok:)

+ Voucher này lỗi rồi bạn ơi !!!!
TWEETR56
+ Cái này lúc đầu mình điền thông tin khảo sát về bản thân rồi : là ở VN . Sau đó mình fake Ip đê làm con task đầu thì như thế là cheat,nó sẽ biết mà ???

Last edited:
Mấy thím chơi trò này cần Paypal nhận USD hú mình nhé, USD về pay bank bất kể số lượng

sao em gặp toàn mấy cái task tào lao không vậy nè, task làm được thì điểm thấp, task điểm cao bấm vào nó bắt mua thẻ, có mấy cái chuyển hướng sang google hoặc đứng im luôn o_Oo_O

sao em gặp toàn mấy cái task tào lao không vậy nè, task làm được thì điểm thấp, task điểm cao bấm vào nó bắt mua thẻ, có mấy cái chuyển hướng sang google hoặc đứng im luôn o_Oo_O
Đâu có băt mua đâu bạn. Điền thông tin vào là đc mà. Cái tásk đầu phải fake IP nhé

fake ip bằng socks 5 hay bằng gì vậy bạn ?

CHƠI TRÊN ANĐROID ĐƯỢC KHÔNG VẬY CÁC BÁC

mà hình point game ăn được có 1 lần, đâu ăn được lần 2 đâu sao mà tăng 500 point mỗi ngày được

cái này nó biết fake IP nhé , cái mystery point k vào dc đâu hoặc nếu fake thành công thì đến ngày đẹp trời thằng PointPrize nó xóa acc đó
kiếm điểm bằng cách làm survey là cách nhanh nhất thôi , nhưng mỗi ngày cao lắm kiếm 100-200 point à

cái này nó biết fake IP nhé , cái mystery point k vào dc đâu hoặc nếu fake thành công thì đến ngày đẹp trời thằng PointPrize nó xóa acc đó
kiếm điểm bằng cách làm survey là cách nhanh nhất thôi , nhưng mỗi ngày cao lắm kiếm 100-200 point à
chỉ cách kiếm 100-200 di pro

DELTA100
coupon mới nha anh em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,606
170,711
Latest member
top88w
Back