7 ngày free 20$

karu88

Banned
Reactions
6
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chào mừng ae. Mình đang chơi ở 1 site nước ngoài có thể kiếm 20$ trong 1 tuần cho ae nên mong ae có thể ủng hộ. Thứ nhất ae vô đây đăng ký : https://www.pointsprizes.com/ref/96977
Code phiếu giảm giá tăng điểm cho ai vào link trên : -Code Phiếu giảm giá : POINTYNEWYEAR50
Có các games trong đó, anh em không cần chơi chỉ để load xong games xong tắt luôn là có điểm .
1 ngày được 500 điểm 7 ngày là 3500đ . 3000đ đc thẻ 20$ có thể rút về paypal mua thẻ itunbes or thẻ steam
video m đã rút $ về đc : https://www.youtube.com/watch?v=mUr_vvamlQc
tks anh em
1 số voucher cho ae điền vào mã giảm giá
FEARLESS50
POINTYNEWYEAR50
REDDITSUB345
KINGY25
ICE50
MIGHTYSALEH25
QUANTECH3000
GOOGCOM294
TWEETR56
POINTSPRIZES25
FACEPAGE1920
như thế đc 1k điểm tiết kiệm 2 ngày

Last edited:
site này làm offer cũng dễ kiếm point nhé bác

Up Clip em hướng dẫn kiếm tiền dễ thương

toàn khảo sát k hợp lệ bác ơi, hd tý đi
Fake IP để làm cái task unlimited ở đầu nhé bác. Không bao giờ hết tásk

Làm offer này rất ngon nhé. Đang phấn khởi. hihi

Khá ổn. Mai làm thử tắt máy rồi

Hướng dẫn cách làm luôn cậu ơi
Bạn nhập mấy cái coupon kiếm điểm chưa. Rồi thì vào phần earn point để làm tásk thôi. Dễ lắm. Nó hỏi bằng tiếng việt. Hỏi gì điền đấy là đc. Cái unlimited thì phài fake IP nhé. IP Việt Nam không làm được. Mới làm thì cậu làm phần tiếng việt trước đi. Mai rồi mình chỉ tiếp:D

Bạn nào nghiên cứu được tool thì share với nhé. hehe

fa ke IP để unlock cái kia rồi lại dùng IP bình thường có được không anh? cảm ơn anh

fa ke IP để unlock cái kia rồi lại dùng IP bình thường có được không anh? cảm ơn anh
Không được bạn ơi. Phải fake IP trong lúc làm nhiệm vụ

hd các mục đi bác
Vào mục earn point, làm nhiệm vụ, chơi game:D
Bạn vaò mục use coupons để nhập mấy cái code của mình kiếm tiền thưởng trước đi:)

cho mình hỏi làm cái task ở đầu, fake IP rồi điền thông tin như nào nó mới chấp nhận vậy

cho mình hỏi làm cái task ở đầu, fake IP rồi điền thông tin như nào nó mới chấp nhận vậy
Bạn chọn nhiệm vụ. Xong cứ đúng câu hỏi của nó rồi trả lời thôi:) Có thể dùng google dịch nếu không giỏi tiếng anh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,561
170,651
Latest member
cadobongdaboo
Back
Top Bottom