7/5 ai chưa được pay zeek vậy :(

duy1995

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
đợi đến sáng chưa kịp đánh răng rửa mặt đã log in vô AP xem zeek về chưa nhưng thật thất vọng zeek vẫn chưa về cho mình huhuhuh , không biết pro nào biết acc vần " R " bao giờ mới được tiền về vậy , thấy có mem bảo nó chưa thanh toán mà hẹn này hẹn nọ nghe mà sợ mình dính phải quá à :(:binhsua32::binhsua75:

tôi vần S đã về rồi, nó trả o theo vần đâu. Staff của nó có 93 người chuyển pay out mà. Sắp tới bọn này nhỉ việc nhiều lắm vì Alertpay đổi chủ và có nút lệnh đặt pay out hàng loạt với 1 nút bấm, thì khỏi chờ nữa!
Chả thấy tiền đâu, login vào tk AP thấy toàn trứng là trứng. hix! Quy luật pay của cụ zeek này là sao vậy nhỉ, tiền tuần trước hơn 100 cũng ko thấy về. Mẹ nó!

Upvote 0
chắc nội trong hôm nay nó pay hết thui,ráng đợi đi anh em,chờ 14-15 ngày rùi giờ ráng chờ thêm 1 ngày nữa thui mà.:D

Upvote 0
sắp đến jo nó đi ngủ,chắc tối nay nó mới pay tiếp, chứ bắt nó hoạt động cả ngày nó pay nhầm thì pay sót thì bỏ bú :))

Upvote 0
Lần sau không nên mở thêm mấy cái topic như vầy nữa.
Được pay cũng thấy người mở topic,không được pay cũng mở topic,pay sớm cũng thấy mở mà muộn cũng có!!!
Nếu cần giúp đỡ hay thông tin thì các bạn có thể post lên Support Center nhé.

Upvote 0
làm gi co, dợi dài cổ luôn
mong sớm nhận dc Pay.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Zeek Đã Paid xong hết rồi. còn ai chưa nhận thì đi chuyến đò sau nha . zeek lượn đây:binhsua95::binhsua101:

Upvote 0
:m080: vần A sao chưa được pay

Upvote 0
hình như vần A về hết rùi =))

Upvote 0
có bác nào chưa dc pay nữa ko, gửi support cho nó đi. Chán vãi

Upvote 0
thường nó mở SP cho vào mấy h thế?:| vào cả ngày qua mà ko mở đc cái support :|

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics