7/5 ai chưa được pay zeek vậy :(

duy1995

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
đợi đến sáng chưa kịp đánh răng rửa mặt đã log in vô AP xem zeek về chưa nhưng thật thất vọng zeek vẫn chưa về cho mình huhuhuh , không biết pro nào biết acc vần " R " bao giờ mới được tiền về vậy , thấy có mem bảo nó chưa thanh toán mà hẹn này hẹn nọ nghe mà sợ mình dính phải quá à :(:binhsua32::binhsua75:

hồi hộp quá ngồi hóng sáng đến bây h còn chưa vệ sinh cá nhân:binhsua90: chắc đợi khi nào tiền về rồi vệ sinh luôn 1 thể cho nó zui :binhsua112:

Upvote 0
đợi đến sáng chưa kịp đánh răng rửa mặt đã log in vô AP xem zeek về chưa nhưng thật thất vọng zeek vẫn chưa về cho mình huhuhuh , không biết pro nào biết acc vần " R " bao giờ mới được tiền về vậy , thấy có mem bảo nó chưa thanh toán mà hẹn này hẹn nọ nghe mà sợ mình dính phải quá à :(:binhsua32::binhsua75:

Chào bạn, theo thông tin mình biết thì khi pay đến những username cuối cùng vần C thì bị lỗi nên họ dừng lại,(ai đó vần Da,Db mà đã nhận được thì mình chịu không rõ tại sao, có thể pay đến đầu Da thì mới phát hiện lỗi nên dừng lại) nếu fix xong thì tối nay 6h ( giờ Việt Nam), tức 7h sáng giờ Mỹ họ sẽ pay tiếp

Upvote 0
Chào bạn, theo thông tin mình biết thì khi pay đến những username cuối cùng vần C thì bị lỗi nên họ dừng lại,(ai đó vần Da,Db mà đã nhận được thì mình chịu không rõ tại sao, có thể pay đến đầu Da thì mới phát hiện lỗi nên dừng lại) nếu fix xong thì tối nay 6h ( giờ Việt Nam), tức 7h sáng giờ Mỹ họ sẽ pay tiếp
ôi thông tin của bạn không biết có đúng không nhưng cũng thật tốt quá để mình biết mà mong chờ ,vậy là biết 6h tối nó mới về vậy quyết định vệ sinh cá nhân rồi ăn sáng để có sức mà monh chờ tiền về cho anh em tiêu :binhsua95:

Upvote 0
thế 7/5 zeek cũng có 1 đợt pay ak`??
tớ tưởng chỉ pay 1 tháng 2 lần ngày 1 và ngày 16 thui chứ
pay lúc nào trả được hả bạn , bạn đạt lệnh vào thứ mấy cũng được nhưng thường vào chủ nhật rồi đúng 2 tuần sau của nagyf thứ 2 thì tiền sẽ về acc :)

---------- Post added at 06:52 AM ---------- Previous post was at 06:52 AM ----------

tớ vần D vẫn chưa pay này.:D

mình vần " R " chắc đợi đến ngày mai quá hén :)

Upvote 0
ôi thông tin của bạn không biết có đúng không nhưng cũng thật tốt quá để mình biết mà mong chờ ,vậy là biết 6h tối nó mới về vậy quyết định vệ sinh cá nhân rồi ăn sáng để có sức mà monh chờ tiền về cho anh em tiêu :binhsua95:

98% :d ...............

Upvote 0
:((
mình vần v
sáng 6h mấy login rùi
:((
có 20$ thui

bạn chém hay đàu vậy tj hấy bạn kia nói nó bị lỗi đấn vần da cơ mà sao vần " V " pay đc kìa trời ? bạn chem mạnh quá gió nó bay vù vù nè trời:binhsua94:

---------- Post added at 07:04 AM ---------- Previous post was at 07:03 AM ----------

98% :d ...............

vẫn còn tận 2% sai nữa cơ bạn nghe ai nói vậy ????

Upvote 0
Vần Vu nè ? còn lâu lém mới đến lượt nha, cứ chờ đợi đi

Upvote 0
Sunday, May 6, 2012 at 5:24:07 PM PDT
Mình vào timeanddate.com thì nó ghi giờ là như thế này ? chắc vẫn pay thôi :m082:

Upvote 0
hình như bên mĩ chưa wa ngày 7/5 phải ko nhỉ.

Upvote 0
Sunday, May 6, 2012 at 5:24:07 PM PDT
Mình vào timeanddate.com thì nó ghi giờ là như thế này ? chắc vẫn pay thôi :m082:
mong nó là vậy :binhsua95:

---------- Post added at 07:32 AM ---------- Previous post was at 07:30 AM ----------

hình như bên mĩ chưa wa ngày 7/5 phải ko nhỉ.

bạn PL-Alligator bảo : " Sunday, May 6, 2012 at 5:24:07 PM PDT ''

Upvote 0
tớ vần D vẫn chưa pay này.:D

damtacconuong ==> đã paid Vần D rồi nha các tình yêu . Ông trời thật là ưu ái mình :binhsua95: , chắc có 24$ nên nó về nhanh chăng , còn pro k ,k , k$ thì ở lại ;))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
xoilaceurottonli

Most viewed of week

Most viewed of week

Back