• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 500 WMZ - RATE 20.5 - VCB ACB VIETIN

Status
Not open for further replies.

lehoang92

Senior
Reactions
102
MR
0.037
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Đang cần mua 500Z min 50$ bác nào có bán mình nhé @@
Yahoo: love_in_the_holding

20.6 thì PM mình có gần 200

21.1 đủ hàng cho bạn, pm mình.

2 bác toàn hét giá :|

20.6 mua được tốt rồi còn hét gì nữa :-( Vãi cả cậu .

Ai cần wmz pm còn ~ 200 . yahoo echvangvn26

20.6 mà còn gọi là hét giá thì cũng bó toàn thân với cậu thớt

Up lên cho ai bán nào
:mad:

20.6 mà còn gọi là hét giá thì cũng bó toàn thân với cậu thớt
20.6 mua được tốt rồi còn hét gì nữa :-( Vãi cả cậu .

Ai cần wmz pm còn ~ 200 . yahoo echvangvn26
sr 2 bác mắt mũi kém quá tưởng 20.8 :D. Nhưng mình đang mua 20.5 ai bán được thì bán thôi

Vẫn thu mua :rolleyes:

Mấy bác cho em hỏi 20.6 ................... 20.5 là gì thế em là newbie nên không hiểu rõ cho lắm là 20.500đ /1WMZ hay sao

Mấy bác cho em hỏi 20.6 ................... 20.5 là gì thế em là newbie nên không hiểu rõ cho lắm là 20.500đ /1WMZ hay sao
đúng rồi

Ôi thế em đang được 35 WMZ rồi đang tích :D

Mọi người chú ý nhé, nick lehoang92 trước là của t, yahoo kolor_of_love. trước dki = gmail, sau t bán acc ggs thì cái gmail í đi theo luôn, mà ng mua thì lại k có yahoo như trong top. K hiểu sao hnay lại có top mua Z thế này, ai giao dịch gì thì cẩn thận nhé.

Mọi người chú ý nhé, nick lehoang92 trước là của t, yahoo kolor_of_love. trước dki = gmail, sau t bán acc ggs thì cái gmail í đi theo luôn, mà ng mua thì lại k có yahoo như trong top. K hiểu sao hnay lại có top mua Z thế này, ai giao dịch gì thì cẩn thận nhé.
Gì vậy thấy gê rồi nha

Hèn chi cứ mình PM mà cứ nói em đang bận giao dịch với mấy bạn khác anh chờ tý
Dễ hiểu vì mình có BH

Hèn chi cứ mình PM mà cứ nói em đang bận giao dịch với mấy bạn khác anh chờ tý
Dễ hiểu vì mình có BH
thằng sờ cam nào đi mua gặp dân BH nào cũng nói za..em đang bận giao dịch bác thông cảm đợi tí..đợi mút chỉ éo thấy pm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week