Referrer 3 tháng liên tiếp không được gì nên giờ bóc phốt cho ae cùng đi. MMO mà k chịu giúp nhau tí nào

Status
Not open for further replies.
Em biết bác mà, tại Quang Vu nó report device lên UC trước đó rồi nên ae dùng tool cùi, crack đều bị trừ.
Sao bit qv no report còn nó report hay ko thì sau này nghiệp con cháu nó hưởng bác lo gì . còn bác làm vậy thì sau này nghiệp con cháu bác hưởng thôi chứ ko ai đâu . chưa kể nhiều khi cái nghiệp nó lên tận ba mẹ ông bà bác cũng có . có vay có trả thôi bác

DKM, sống thế không sợ ông bà cha má anh chị em nhà mày ra đường bị xe tông chết à . Cái thể loại rr

Mấy ông mãnh làm như bọn nó ko biết là mình cheat ko bằng, không cứ dân VN mà dân khắp nơi đều cheat cả nhé :v Bọn nó đầu toàn sạn, để lên làm như thế thì nó cũng trải qua cái thời như mấy ông mấy mẹ cả rồi.

Nó banned chẳng qua nó đang muốn nói: Mày cheat sai cách rồi, lỗ liễu quá, bị phát hiện, tìm cách khác đi.

Mệt :v

Mấy ông mãnh làm như bọn nó ko biết là mình cheat ko bằng, không cứ dân VN mà dân khắp nơi đều cheat cả nhé :v Bọn nó đầu toàn sạn, để lên làm như thế thì nó cũng trải qua cái thời như mấy ông mấy mẹ cả rồi.

Nó banned chẳng qua nó đang muốn nói: Mày cheat sai cách rồi, lỗ liễu quá, bị phát hiện, tìm cách khác đi.

:D:D:D:D

đmm để chốt tháng 11 đã chứ. Thâm như dái chó. *** phải do làm đâu thông AM dốt thì nó chẳng trừ t làm rrs có 50% reg có 20% cuối tháng nó piad cũng trừ có 20% vẫn ấm. Xin phép ae cho mẹ nó lên đỉnh lần nữa

Hỏi luôn nó cách cheat, nâng cao thêm tầm hiểu biết :D

Nó mà thấy thái độ cầu thị thì nó chỉ thật đấy :'(

Nhân tiện em chém gió thế thôi, em newbie mới vào MMO, bác nào chỉ dạy em với, nguyện làm đệ đi theo gót làm không công :(

Các bác mà cứ giấu mánh ko nhận em, em lại đi report như thớt đấy :(

Thông báo với anh em 4rum là em vừa kéo 1 lượng traffic cực lớn từ facebook qua đây. :)

Sao bit qv no report còn nó report hay ko thì sau này nghiệp con cháu nó hưởng bác lo gì . còn bác làm vậy thì sau này nghiệp con cháu bác hưởng thôi chứ ko ai đâu . chưa kể nhiều khi cái nghiệp nó lên tận ba mẹ ông bà bác cũng có . có vay có trả thôi bác

100% là nó đấy bác à. nhiều người kể mà

thằng này chắc mai mốt tán con nào không được lại tạt axit vào mặt con đó chắc luôn =))))

100% là nó đấy bác à. nhiều người kể mà
thì mình đã nói rồi làm chuyện mờ ám có ngày cũng phải trả giá thôi không theo cách này thì sẽ theo cách khác , có tiền chưa chắc mua dc đâu , gieo nhân nào gặp quả đó thôi , chỉ là đến sớm hay muộn thôi :v

haha. quá là điều bt
thằng hèn mãi là thằng hèn và mãi nghèo *** bao giờ khá lên được
bro thì ăn nó cứ ăn thôi :D k ăn net này nó ăn net khác, có kiến thức là sẽ có tiền

thì mình đã nói rồi làm chuyện mờ ám có ngày cũng phải trả giá thôi không theo cách này thì sẽ theo cách khác , có tiền chưa chắc mua dc đâu , gieo nhân nào gặp quả đó thôi , chỉ là đến sớm hay muộn thôi :v
Dạo này làm ăn ngon không cậu, lâu quá mới hiện vậy? :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,628
171,660
Latest member
lyducthuan

Most viewed of week

Most discussed of week