Referrer 3 tháng liên tiếp không được gì nên giờ bóc phốt cho ae cùng đi. MMO mà k chịu giúp nhau tí nào

Status
Not open for further replies.
Lại có mấy bạn luôn luôn quy chụp nữa
đi chiến trường, mình bị thương thì cũng phải quay sang bắn thằng đồng đội bị thương cùng cho công bằng à =))
tư tưởng của lũ loser mà, mình ko bằng người khác thì mình phải kéo người khác xuống cho bằng mình :D:D:D:D:D

thua luôn. cạn lời.

mmo nay không phải thời 2010 đâu mà giúp nhau tí nào .... quan trọng j chuyện pub. net nào mà không biết cheat chủ yếu là có qua dc nhà đầu tư cho nó không thôi ..... qua dc có khi nó còn đòi hợp tác :D :D

Đừng nên đổ lỗi cho ai. Lỗi là do mình. Chúc bạn sẽ thành công trên con đường khác.

Post cho thớt xem 1 deal với AM nè, nó biết cheat 100% luôn mà vẫn đòi hợp tác đó thôi =))
Bớt ảo tưởng và cố gắng nâng cao nhận thức nhé thớt.

Bảo sao VN *** bao giờ phát triển dc, ăn vụng *** biết chùi mép
Có chùi nhưng thằng bạn bên cạnh nó tố cáo vì ăn vụng éo cho nó. :D

hihi. Em chỉ vào cười 1 phát rồi ra thôi ạ =))) thớt nhiệt tình quá =)))

mình làm cũng ko ăn dc net này. toàn trừ 100%. Nhưng vấn đề là ko nên report như vậy. Có những ng mới vào ngề, bỏ time công cức, tiền bạc. để cho họ chút hi vọng. làm vậy khác j gián tiếp giết chết hàng ngàn người. 1 ng chửi bạn 1 câu. thì Khẩu nghiệp theo bạn nhiều vô kể.
Em biết bác mà, tại Quang Vu nó report device lên UC trước đó rồi nên ae dùng tool cùi, crack đều bị trừ.

mình làm cũng ko ăn dc net này. toàn trừ 100%. Nhưng vấn đề là ko nên report như vậy. Có những ng mới vào ngề, bỏ time công cức, tiền bạc. để cho họ chút hi vọng. làm vậy khác j gián tiếp giết chết hàng ngàn người. 1 ng chửi bạn 1 câu. thì Khẩu nghiệp theo bạn nhiều vô kể.
Admin nói chỉ được cái chuẩn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week