Referrer 3 tháng liên tiếp không được gì nên giờ bóc phốt cho ae cùng đi. MMO mà k chịu giúp nhau tí nào

Status
Not open for further replies.
Thông cam nhé cac ban ơi, mình het cach roi nên lam vậy View attachment 87087
Hom nay 25 cung han chot thang 11 rồi, guod luck all
HOan hô thớt, like bạn vạn lần.

Anh em hãy cùng chung tay phá nát offer mobi để xây dựng lại cái mới đê. Cái đang đi bị quá nhiều trẻ trâu phá quá nát rồi.
Hãy nâng cao kỹ thuật vượt bão ở mức cao nhất để hạn chế sửu nhi.
Hãy giới thiệu tui với các net để tui cùng show cho bọn kia cách chít net để cho nó fix hàng loạt cho nhanh. Sang năm 2017 mình sẽ chạy cách khác tốt hơn.

Vạch áo cho ng xem lưng, ghen tức, phẫn nộ vs thành công của ng khác thì đúng là thằng tệ hại nhất trọng những thằng tệ hại..

KHÔNG LÀM ĐƯỢC THÌ ĐI CÀY THUÊ. *** ĐỦ TRÌNH MÀ ĐÒI LÀM CHỦ. THÍCH PHÁ THÌ PHÁ. CHO BỌN NEW VỚI GÀ CHẾT BỚT ĐI. AI TRỤ LẠI ĐƯỢC THÌ ĂN NGON THÔI =))

không cần phải tiểu nhân vậy chứ =)) mặc dù mình éo chơi uc :v

Scandal hot nhất năm, hóng xem thế nào, đây là hậu quả của việc share Net tràn lan cho new mà không share cách ăn :D

p/s: bonus cái proof cho thớt tìm mà phá nè

Last edited:
Mọi việc ngày 1 thú vị. :)

gần như tất cả các net đều biết pub việt nam cheat nhưng nó vẫn cho làm và thanh toán khi mà vẫn đang mang lại lợi nhuận cho nó , mấy trò này chỉ hù được newbie thôi :))

gần như tất cả các net đều biết pub việt nam cheat nhưng nó vẫn cho làm và thanh toán khi mà vẫn đang mang lại lợi nhuận cho nó , mấy trò này chỉ hù được newbie thôi :))
Chuẩn! Đứng ở vị trí thằng net nó cũng muốn mình làm nó mới có tiền

Vậy thì khỏe, cứ quay phim chụp ảnh lại cách mình cheat rồi gửi cho nó. Xong rồi hỏi nó tao làm thế này có đủ nhanh chưa? hay là cần bỏ một vài động tác thừa nữa.

Hihi
Chắc chủ thớt cú quá, bọn mày ăn ầm ầm mà không cho bố mày ăn thì bố mày đạp đổ
Xin lỗi các bạn tớ không còn cách nào khác là đạp đổ các bạn hihi - phong cách rất Việt nam
:D
Lại có mấy bạn luôn luôn quy chụp nữa
đi chiến trường, mình bị thương thì cũng phải quay sang bắn thằng đồng đội bị thương cùng cho công bằng à =))

Bảo sao VN *** bao giờ phát triển dc, ăn vụng *** biết chùi mép

please translated into vietnamese :oops:

mình làm cũng ko ăn dc net này. toàn trừ 100%. Nhưng vấn đề là ko nên report như vậy. Có những ng mới vào ngề, bỏ time công cức, tiền bạc. để cho họ chút hi vọng. làm vậy khác j gián tiếp giết chết hàng ngàn người. 1 ng chửi bạn 1 câu. thì Khẩu nghiệp theo bạn nhiều vô kể.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,396
172,487
Latest member
hongsydney

Most discussed of week

Most discussed of week