25 tuổi cần lắm 1 con đường...

michealdanh

Junior
Reactions
24
MR
0.008
Chào các pro các newbie,mình cũng làm MMO dc 1 thời gian nhưng tất cả chỉ kiếm dc vài đồng sống qua ngày,đến nay thì không còn gì để làm :(,mình cũng lân la tìm hiểu rất nhiều mảng nhưng có lẽ chưa đi đúng đường và cũng không biết đi theo đường nào,mình thực sự rất thích làm MMO,bây giờ hàng ngày chỉ lướt web chơi game cho qa ngày,cảm thấy cuộc sống vô nghĩa mông lung quá,tiền thì cũng cạn dần,nếu có pro nào đọc dc post này mong giúp mình 1 hi vọng để khởi đầu làm gì đó,mình ở sài gòn,rảnh cả ngày,chịu khó học hỏi và mình theo ai thì theo đến khi không thể theo nữa,mình chưa phản ai 1 lần nào,hay pro nào tuyển mình làm gì cũng dc,thank ae đã đọc :)

cám ơn ae đã qan tâm,mình thì trưoc h chỉ làm offer thôi,mà làm off thì ae biết r đó,nên mình nghỉ nửa năm nay tìm kiếm cv mới,thấy khó khăn nên post lên mong ae soi sáng :)
Ko có con đường nào bằng phẳng để đi hết thớt ơi. Mình vẫn đang lạc trog mê cung đây này:oops:.

Upvote 0
Từ reup youtube + cheat dc vài k
Từ tết nó fix, reup cũng nát quá die kênh liên tục chag dc đồng nào
Giờ vẫn đang loanh quanh ở đây hóng :cool::D:D

Upvote 0
vượt biên không cậu, nếu cậu có vốn thì chúng mình đi sang cửa khẩu Trung Quốc nhập hàng nóng về bán , cậu không lo phải nơi tiêu thụ , mình quen rất nhiều người

Upvote 0
Mình tham gia mmo từ 2008 09 gì. Ấy từ cái thời để quảng cáo chạy trên màn hình ấy:D.
Sau này gõ captcha từ kolo thời liberty. Sau liberty sập giá capt rớt=> nát.:oops: Rồi chuyển qua pix từ thời 1 2 id full speed.pix Hiện tại-> nát.:eek: Rồi chuyển qua captyper- nát nốt:rolleyes:. :rolleyes:Bí quá theo ptc chít choắc dc thằng clickxor vài củ -nát luôn:eek:. Rồi chuyển qua traficmonspoon dc đâu vài củ -》 nát luôn.o_O
Tiếp đến theo offer pc lead lóec gì ấy mọe. Bị thằng súc sinh kia lừa mua cái code cùi mía hết 1tr cày cuốc cả tháng dc 1.5$ BLVD VỐN LIẾNG BAY SẠCH 600k sock cày solo bỏ bà mà ko thu dc gì :mad:cày thuê thì bị ăn chặn bỏ. Sau này theo ông kia chơi android tháng đầu dc 4tr sang tháng thứ 2 banh xác yeahmobi. Rồi theo thánh kia chơi seoprint cheat choắc ngày dc loe ngheo 30 40 rúp nãn bỏ. Rồi nghe lời dụ dỗ của mấy thánh trùm mmo chơi hyip. Bay đâu cũng vài củ. Sau này lân la lê lết qua bet:D ham hố quá cháy acc miết. Hiện tại giờ đã và đang nghiên cứu forex:D:D. Mỗi tháng bay vài củ:eek:. Đến giờ vẫn chưa có con đường nào đúng đắn để đi:(.

P/s:Đang kiếm nghề tay trái mà éo có ai dẫn lối biết bao giò giàu đc ta
Dài thế @@

Upvote 0
@@ cần lắm một bát gạo

Upvote 0
27t đang bấp bênh tháng đói tháng no đây
Nhà lại sắp cóa thêm cục nợ :((

Upvote 0
Upvote 0
Từ reup youtube + cheat dc vài k
Từ tết nó fix, reup cũng nát quá die kênh liên tục chag dc đồng nào
Giờ vẫn đang loanh quanh ở đây hóng :cool::D:D
có vẻ nhiều thanh niên giống mình :( giờ đang húp cháo sống qua ngày :confused::confused:

Upvote 0
Reg itune bán

Upvote 0
hơn 30 rồi, cảm thấy cô đơn. lạc lỏng. Mình thích màu tím, ghét sự giả dối, cần lắm 1 e rau sạch để chăn. Có pác nào cao nhân xuất hiện đưa đường chỉ lối giới thiệu dùm e

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back