25 tuổi cần lắm 1 con đường...

michealdanh

Junior
Reactions
24
MR
0.008
Chào các pro các newbie,mình cũng làm MMO dc 1 thời gian nhưng tất cả chỉ kiếm dc vài đồng sống qua ngày,đến nay thì không còn gì để làm :(,mình cũng lân la tìm hiểu rất nhiều mảng nhưng có lẽ chưa đi đúng đường và cũng không biết đi theo đường nào,mình thực sự rất thích làm MMO,bây giờ hàng ngày chỉ lướt web chơi game cho qa ngày,cảm thấy cuộc sống vô nghĩa mông lung quá,tiền thì cũng cạn dần,nếu có pro nào đọc dc post này mong giúp mình 1 hi vọng để khởi đầu làm gì đó,mình ở sài gòn,rảnh cả ngày,chịu khó học hỏi và mình theo ai thì theo đến khi không thể theo nữa,mình chưa phản ai 1 lần nào,hay pro nào tuyển mình làm gì cũng dc,thank ae đã đọc :)

kinh quá @@ nhưng phải nói cai này, bạn thất bại nhưng bạn có điều kiện mà tiếp tục tiến bươc, chứ có người thất bại 1 2 lần là họ mạt vận luôn rồi, lấy điều kiện gì nữa mà đòi bước tiếp @@

P/s: ông thớt ra ngoài mà kiếm việc làm đi, đu bám gì ở mmo này khi ông chỉ chơi game với nản ko, có việc có thu nhập ổn định hàng tháng mà sống , rồi quay lai đây làm như mấy ông trên bảo ấy, từ từ mà tiến tiếp :rolleyes::rolleyes:
Thật ra sô vốn đổ vào net những lần thất bại đúng là ko ít, nhưng thật ra cũng ko nhiều lắm đâu cậu, nhưng thật sự thì mỗi lần bị ban acc vì 1 lí do khác nhau và khá ngớ ngẩn thì ức chế lắm, cậu cứ nghĩ làm 1 net 30, sau 2 tháng làm đc kha khá, am vẫn động viên bem mạnh vào r cuối cùng nó cho ra đảo, công sức cày như trâu bao nhiêu ngày vứt hết, nói chứ thg nào mà k nản thì thật sự tớ bái phục :D

Upvote 0
Thật ra sô vốn đổ vào net những lần thất bại đúng là ko ít, nhưng thật ra cũng ko nhiều lắm đâu cậu, nhưng thật sự thì mỗi lần bị ban acc vì 1 lí do khác nhau và khá ngớ ngẩn thì ức chế lắm, cậu cứ nghĩ làm 1 net 30, sau 2 tháng làm đc kha khá, am vẫn động viên bem mạnh vào r cuối cùng nó cho ra đảo, công sức cày như trâu bao nhiêu ngày vứt hết, nói chứ thg nào mà k nản thì thật sự tớ bái phục :D
chuẩn như lê duẩn :)

Upvote 0
bạn hãy tham gia các hội mua bán gift card để nghiên cứu , chắc chắn có đường

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,474
169,803
Latest member
HFMVietnam