23 tuổi ko bạn bè , không gấu !

21 vẫn chưa có sự nghiệp gì ngoài 1 con gấu và 1 bầy con :(

Ko bạn bè thì chak chủ thớt tự kỷ àh... sao chủ thớt có thể sống ngần ấy năm mà chỉ biết có người thân ko thôi sao???

bình thường,như mình chỉ biết đến gia đình thôi,sau này có gia đình nhỏ,cũng chỉ biết nghĩ đến có 2 gia đình,ai nói là nhàm chán chứ hạnh phúc gia đình làm mình ko còn mong ước trăng sao gì nữa

vãi trùng hợp , mình cũng 23t , ko bạn bè , ko gấu , ở nhà làm mmo mấy năm ko ra ngoài , chỉ khác mình thua thớt là chưa học hết cấp 3 ( học cao đẳng đến 11 thì nghỉ )
nhiều lúc suy tư nhớ bạn bè hồi năm lớp 9 kinh khủng , mình biết những khoảnh khắc với bọn tri kỉ đó sẽ ko bao giờ trở lại nữa

23T còn trẻ mà bạn. Nếu vì mục tiêu lớn thì rất cô độc nhé bạn. Cố gắng lên. Bạn càng thành công thì sẽ tỷ lệ nghịch với sự cô đơn.

Chán quá các bác ạ , 23 mùa khoai sọ chưa này nọ cũng ai ,học hết cấp 3 thôi ko đại học , cao đẳng gì cả, làm công ở nhà mấy năm rồi ko đi ra ngoài , bạn bè cấp 3 ko còn liên lạc , gái thì mấy năm rồi ko nói chuyện với đứa con gái nào :(
nhớ lại bao nhiêu ước vọng , mục tiêu hồi 18 mà thấy não nề :( ko biết có bác nào giống em ko :(
giống nhau ghê! chỉ đêm ngày làm bạn với đôi tay và hàng vạn thiên binh thiên tướng màu trắng đục

Tôi năm nay 30,bố mẹ ko có,bạn gái ko có,bạn bè ko ai,anh em họ hàng thân thích cũng ko,thất nghiệp 15 năm rồi,người thì bé,cao có 1m47,học vấn tiểu học,chả biết cái cóc khô gì
Làm MMo trên con lap ghẻ trị giá 1tr2,đủ tiền ăn bánh mỳ qua ngày,1 tuần vác mặt ra khỏi cửa 1 lần để mua bánh mý ăn trong 1 tuần ,thử hỏi trên đời này còn ai khổ hơn tôi :(
đồng cảm với bác :(

Học hết lớp 3, lùn, mặt xấu, mụn nhiều, xấu tính, có cái nhà lợp tôn trên đất người khác , chơi ptc kiếm ngày 0.5$ mua 2 gói hảo hảo ăn sống qua ngày, k giao lưu, k bạn bè, k ai muốn quen :( Có ai khổ hơn tui k?
hoá ra mình cũng hơn nhiều ng` , mình hơn bác , đc cái cũng khá đẹp trai nên mỗi lần ra đường tự tin:D, nhưng mà ko sao đâu , thay vì tự ti về bản thân mình , sao ko tìm điểm mạnh của mình để từ nó mà có lý do tự tin ko sướng à :D

Thực ra thì do mình cả, cơ bản là níu giữ được điều gì, bao nhiêu lâu. Chứ thực ra bạn bè có mà có lọc ra thì cũng được mấy cọng lông liền thân à THỚT

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom