23 tuổi ko bạn bè , không gấu !

meomoctq1988

Junior
Reactions
151
MR
0.000
Chắc chú phải xem lại cách sống rồi, sống thế quái nào mà 23 tuổi không có lấy 1 thằng bạn chí cốt thì hỏng, 1 là chú sống không tốt, bạn bè không thích chơi, 2 là chú cái gì cũng ngại bạn rủ vài lần thấy không đi thì nó... éo rủ nữa, gái nó gặp những thằng mà đến bạn nói chuyện chém gió còn chả có thì nó cũng chạy mất dép.
Bây giờ muốn thay đổi tình hình thì anh khuyên thế này: sáng chịu khó dậy sớm chút vào, đi tập thể dục đi, có khoẻ thì mới vui vẻ tự tin được, có tự tin thì làm gì cũng được (p/s: cấm tập thể dục tự kỷ tại nhà) :D chạy bộ cũng được, đi gym cũng tốt, nếu không thì chạy bộ đến chỗ gym, vừa chạy vừa ngắm gái, có cái mà buôn với mấy thằng gym cùng :D:D:D:D

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Chat with me via Skype X.com
Chắc chú phải xem lại cách sống rồi, sống thế quái nào mà 23 tuổi không có lấy 1 thằng bạn chí cốt thì hỏng, 1 là chú sống không tốt, bạn bè không thích chơi, 2 là chú cái gì cũng ngại bạn rủ vài lần thấy không đi thì nó... éo rủ nữa, gái nó gặp những thằng mà đến bạn nói chuyện chém gió còn chả có thì nó cũng chạy mất dép.
Bây giờ muốn thay đổi tình hình thì anh khuyên thế này: sáng chịu khó dậy sớm chút vào, đi tập thể dục đi, có khoẻ thì mới vui vẻ tự tin được, có tự tin thì làm gì cũng được (p/s: cấm tập thể dục tự kỷ tại nhà) :D chạy bộ cũng được, đi gym cũng tốt, nếu không thì chạy bộ đến chỗ gym, vừa chạy vừa ngắm gái, có cái mà buôn với mấy thằng gym cùng :D:D:D:D
Thực ra là có mấy lần mấy thằng bạn cấp 3 rủ đi uống rươu cơ mà mình ko đi , vì bận .mà bè thì cũng ko thiết tha lắm . Thằng bạn chí cốt thì năm 18 tuổi cùng mình đạp xe lên HN kiếm việc làm thì dc 1 đoạn nó lại về :( , mình với nó bảo ko học đh để đi làm sớm kiếm vốn rồi khởi nghiệp nhưng cuối cùng nó lại học hết trung cấp rồi liên thông đủ các loại rồi nó có ny nữa nó bảo em vô dụng ko muốn làm bạn nữa. nên cũng ít khi liên lạc, em thì hồi 2k11 sắm dc cái máy tính nên làm ở nhà xong lại ôm máy tính giải sầu mong 1 ngày thoát li khỏi gia đình ( họ hàng , công nhân người ta nghĩ mình suốt ngày ở nhà bảo bị tự kỉ dù ko tức tối gì nhưng cũng có phần khó chịu), bị sống ảo nữa các bác ạ , cứ nhìn mấy em hotgirl ngực to trên mạng lại liên tưởng sau này có tiền sẽ cua hết các em .
Nói thế thôi , chứ bt vẫn cảm thấy bt , khà khà :D:D:D , chỉ đến mùa phượng nở lại thấy tiếc thời gian đã qua :(

Thực ra là có mấy lần mấy thằng bạn cấp 3 rủ đi uống rươu cơ mà mình ko đi , vì bận .mà bè thì cũng ko thiết tha lắm . Thằng bạn chí cốt thì năm 18 tuổi cùng mình đạp xe lên HN kiếm việc làm thì dc 1 đoạn nó lại về :( , mình với nó bảo ko học đh để đi làm sớm kiếm vốn rồi khởi nghiệp nhưng cuối cùng nó lại học hết trung cấp rồi liên thông đủ các loại rồi nó có ny nữa nó bảo em vô dụng ko muốn làm bạn nữa. nên cũng ít khi liên lạc, em thì hồi 2k11 sắm dc cái máy tính nên làm ở nhà xong lại ôm máy tính giải sầu mong 1 ngày thoát li khỏi gia đình ( họ hàng , công nhân người ta nghĩ mình suốt ngày ở nhà bảo bị tự kỉ dù ko tức tối gì nhưng cũng có phần khó chịu), bị sống ảo nữa các bác ạ , cứ nhìn mấy em hotgirl ngực to trên mạng lại liên tưởng sau này có tiền sẽ cua hết các em .
Nói thế thôi , chứ bt vẫn cảm thấy bt , khà khà :D:D:D , chỉ đến mùa phượng nở lại thấy tiếc thời gian đã qua :(
:D biết mà, nói là bận chứ lần nào cũng kêu bận là không được, nếu cứ khép mình như thế thì chú sẽ cô độc cả đời đấy. N.y thì chưa có cũng được, nhưng bạn bè thi thoảng rủ nhau nhậu nhẹt hoặc nước nôi mà không có là không ổn, nếu cứ nghĩ có tiền rồi mới kết bạn thì lúc đó phần lớn là bạn CỜ HÓ hết

samsam

Junior
Reactions
19
MR
0.000
đồng chí này nói chuẩn đấy

mình có 3 thằng bạn thân chí cốt 2 thằng đi lấy vợ xa, 1 thằng thì vào nam làm. bây giờ cũng ít liên lạc. bây giờ chỉ có gấu. với bạn xã hội linh tinh thôi @@

makeMonlne

Senior
Reactions
207
MR
0.112
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Lúc 23 tuổi như đồng chí tui còn chưa ra trường cơ . Suốt ngày vùi đầu vào game , lô , đề . Thế mà đến giờ 30 tuổi rồi , lo cày cuốc nuôi 1 vợ bầu 3 tháng và 1 thèng con 28 tháng tuôi @@

Vừa ra thế giới di động mua cái zenphone 5 các bác ạ , lắm gái xinh vãi , mình ko xấu trai lắm thế mà soi gương so với mấy em thấy đen đen bẩn bẩn :D:D:D:D:D , mặc cái áo đồng phục với cái quần từ năm cấp 3 :p:p

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.435
$150.00
Chat with me via Skype
Lạy thánh. Ngưu tầm ngưu, mã tầm mã. Kiểu gì rồi thánh cũng sẽ tìm đc con ngưu hay con mã của đời mình. Nhưng mà cơ bản là thánh tắt cái máy tính đi và chạy ra ngoài và hít thởt khí trời + trà đá, trà chanh túi bụi vào (cafe cóc nếu ở miền nam). Sau đó thánh sẽ tìm đc thứ cần tìm.

marcelino

Junior
Reactions
34
MR
0.021
Do ăn ở thôi. Sống khác nó sẽ khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818