• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask 2017 hướng đi nào cho newbie solo off PC

atonnn

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Như title e muốn hỏi là với thời điểm hiện tại thì liệu có 1 hướng đi nào cho newbie solo k
e biết chút ít về cách làm offer.e có HMA llệu có đủ chiến k?
Ngoài ra mn chỉ giúp e 1 số net với|
e biết mỗi get-paid appnana....

mình mới tham gia nghiên cứu mảng này, có ai cho mình biết HMA và vip72 khác nhau ở chỗ nào mà HMA lại không cho dùng ko ạ, HMA có tính phí ko ạ, mình thì chắc chắn sẽ dùng vip72 rồi, nhưng ko hiểu khác nhau chỗ nào mà ko cho dùng, hình như mục tiêu vẫn là scan socks mới và dùng thôi mà.

mình mới tham gia nghiên cứu mảng này, có ai cho mình biết HMA và vip72 khác nhau ở chỗ nào mà HMA lại không cho dùng ko ạ, HMA có tính phí ko ạ, mình thì chắc chắn sẽ dùng vip72 rồi, nhưng ko hiểu khác nhau chỗ nào mà ko cho dùng, hình như mục tiêu vẫn là scan socks mới và dùng thôi mà.
Theo mình nghĩ HMA thì theo kiểu VPN nhiều người đăng kí roá rẻ tiền đôi khi free nhiều người cùng truy cập một cái địa chỉ IP có khi cả triệu người í :)) còn sock72 thì khác noá ít bị nhiều người truy cập. Còn SSH thì noá có Tl mk nên mình nghĩ nó bảo mật vs high anonymoust ẩn danh tốt hơn :)) ít người dùng khả năng sống sót lâu hơn sock hề hề mình Newbie nên nghĩ vậy mấy bác đừng chém nhé

cái gì càng mắc càng ngon càng ít người xài, vip72 giờ chưa chắc là ngon nhất nhưng phù hợp để solo ít tốn kém.

Theo mình nghĩ HMA thì theo kiểu VPN nhiều người đăng kí roá rẻ tiền đôi khi free nhiều người cùng truy cập một cái địa chỉ IP có khi cả triệu người í :)) còn sock72 thì khác noá ít bị nhiều người truy cập. Còn SSH thì noá có Tl mk nên mình nghĩ nó bảo mật vs high anonymoust ẩn danh tốt hơn :)) ít người dùng khả năng sống sót lâu hơn sock hề hề mình Newbie nên nghĩ vậy mấy bác đừng chém nhé
theo xu thế thấy vip72 tốt hơn ssh nha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom