20$ để đổi lấy nhân cách của một con người?? :-s

Status
Not open for further replies.
:| Lão này trước cũng PM hỏi làm offer. Nhưng cũng từ rất lâu rồi!

nhìn cái mặt cậu này là biết hay lừa tềng rồi =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

nhìn cái mặt cậu này là biết hay lừa tềng rồi =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Thực ra thì a này cũng ko đến nỗi xấu xa như mọi người nghĩ ..! Mọi lần mượn tiền mình đúng hẹn lắm nhưng ko hiểu sao lần này lại làm vậy ..! Thiếu thì khất với mình cũng đâu có sao :(

Thôi rồi lượm ơi.tác chiến mới của scam chăng.add nick làm wuen.ns ngọt.và chờ ngày hành động

Thực ra thì a này cũng ko đến nỗi xấu xa như mọi người nghĩ ..! Mọi lần mượn tiền mình đúng hẹn lắm nhưng ko hiểu sao lần này lại làm vậy ..! Thiếu thì khất với mình cũng đâu có sao :(
Chơi MMO mình luôn đặt ra một nguyên tắc :
- Chỉ tin chính mình ,Trừ những người được đa số biết đến
- Không cho ai vay tiền , dù là người thân , dù là nhỏ nhoi ( cho vay nếu có điều kiện đặt cọc )
- Lấy uy tín làm đầu. Không mắc phải sai lầm nào cả.
- Đôi lúc cũng phải phá lệ một vài lần
;))

Sao MMO nhiều người lừa đảo nhau thế nhỉ? Thế này thì biết tin ai được nữa đây!

oánh dấu nick này theo dõi thêm nhá
chú ko qua mặt dc police đâu :)

quá rẻ, có 20 USD cho một tấm lòng

Sống trên đời sống cần có một tấm lòng

toi chim, đã bị dụ :D

Thực ra mình ko tiếc 20$ lắm nhưng hơi thất vọng vì đặt niềm tin nhầm người ..! Làm mmo có tháng mình mất rất nhiều nhưng ko phải vì mấy chuyện dở hơi này ..! Nghĩ mà cứ thấy bức xúc :(

Thực ra mình ko tiếc 20$ lắm nhưng hơi thất vọng vì đặt niềm tin nhầm người ..! Làm mmo có tháng mình mất rất nhiều nhưng ko phải vì mấy chuyện dở hơi này ..! Nghĩ mà cứ thấy bức xúc :(

rút kinh nghiệm nha bạn, đừng có tin người quá:binhsua20:

đề nghị mở thêm cái room paid to scam cho mọi người vào học tập =)):binhsua20:

Mình không hiểu sao mấy bác suy nghĩ gì nữa toàn lừa dân VN với nhau không, sau không giỏi thì lừa mấy thằng nước ngoài đi. Kể cả động vật còn không hại đồng loại của nhau :binhsua27:

:binhsua28:Mấy anh Scam bớt làm ăn cho ae nhờ...............

Chắc chắn không phải scam đâu cậu ạ. Các cậu nghĩ sao đưa thông tin, hình ảnh của mình lên rồi mà lại scam 20$. em ấy đang gặp khó khăn về tiền bạc. hôm nọ bảo với mình bị mất ví tiền + mấy cái thẻ. Chắc chưa có nên ngại trả lợi bác thôi. Để mình hỏi thử xem.

20$ 400k quá nhiều rồi 1$ còn scam cơ mà :m121:

chán vãi bác rút kinh nghiệm đi thế giời MMO là thê giới ảo đừng bao giờ tin ai

20$ 400k quá nhiều rồi 1$ còn scam cơ mà :m121:

Mình chắc chắn cậu này không scam đâu. các bác từ từ phán. mình gặp cậu ta một lần rồi. Cậu ấy cũng đang nợ mình 80k. hic. thử gọi điện hỏi xem.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week