Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
Bb trừ phí méc dị trời...1 thág 200$ hixx

paid chưa thế các bác

vẫn chưa thí paid payza nhỉ stp thì hết hy vọng rùi ! h cancel stp thì nhìn $ ak` veri mí cho rút $

vẫn chưa thí paid payza nhỉ stp thì hết hy vọng rùi ! h cancel stp thì nhìn $ ak` veri mí cho rút $
Ặc, tiến thoái lưỡng nan, BB chơi bài wa hay!

Sau 3 tháng chờ đợi gần đến ngày paid cho STP thì hôm nay đành reverse rút lại PZ vì acc STP đã bị suspened , móa nó sao mà lận đận thế này hic hic

Sau 3 tháng chờ đợi gần đến ngày paid cho STP thì hôm nay đành reverse rút lại PZ vì acc STP đã bị suspened , móa nó sao mà lận đận thế này hic hic
Chuẩn rồi. Mình cg vừa ấn reverse mà lòng đau như cắt :((

Không chừng BB liên kết với STP " trảm" vn ...... #@87823##@Hgddfhk$***^^&&&&&%@%&@**@*@&*(@&@^&@ ............... ức chế quá STP..........................@(&^#(*&^(*@^#(*^#

acc BB rút hơn 1k nó trả được 100, giờ thì suppend STP cmnr thì còn ngóng gì nữa đây.

ngóng PZ thoi mấy bác ak. Chứ còn Stp thì pải chờ lâu lâu nữa rùi; Paid nốt chuyến này đi iêm BB ơi

paid chua các bác ơi !!!!!!!!!!!!

đá cái paid pz chưa nhỉ ?

Mình thấy PZ có cái PZ prepaid card, có ai đã thử dùng nó để rút tiền từ BB về PZ và từ PZ về VN chưa?

Mình thấy PZ có cái PZ prepaid card, có ai đã thử dùng nó để rút tiền từ BB về PZ và từ PZ về VN chưa?

BB paid chưa bác. đang móm quá

Mới đặt lênh PZ hôm nay, chắc 3 tháng nữa đc Paid :( moa thằng STP chơi vố đau quá :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom