Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.

ducchinhdt

Junior
Reactions
157
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đợt thanh toán vừa qua mình và rất nhiều member VN đã không dc paid . Nhưng theo hứa hẹn của BB thì họ sẽ pay vào ngày 20/12 sắp tới ( đối với các lệnh trước ngãy 14/12) . A e cùng chờ xem ...

" We apologize for the delay in receiving your funds.

Please be advised that any withdrawals requested prior to December 14th 2012, will be paid out on December 20th, 2012. Any withdrawal requests made after December 14th 2012, will be paid out on January 8th, 2013.

This is true for all methods of payment. "

Cho mình xin link gốc nha chủ thớt :d !

Thế là sắp đc paid 10k rồi =)) =))

kinh nghiệm choi BB là : đừng nghe nó nói, hãy tin vào những gì nó làm. :)) ...Có thể ngày 20 log vào acc sẽ thấy : "You account has been blocked" :))

chính xác....................cầu trời nó paid :D

Giờ chỉ biết chờ đợi và hy vọng thôi .

Thằng Admin là bạn của Ưng Hoàng Phúc đó -" Hứa thật nhiều , thất hứa thật nhiều " :music::music::music::music:

bb la gì vậy các bác ?hỏi ngu tý..hi

Q: waiting for stp 24th oct
A: We are past the withdrawals for October, and deep into November.
Most likely the account has a negative balance.

Nghe câu này của nó là nản rồi, đủ cả lí do, acc mình RW ngay 24-10, blance không bị âm, cũng không có TP subscription , thế sao nó cũng ko paid ?? theo tụi nó thì các RW tháng 10 tụi nó đã past qua hết rồi, bây giờ đang xử lí các RW tháng 11 :(

BB không cho member Việt Nam tham gia nữa, mình không có duyên chơi với em này. Tình hình thanh toán như vậy thì cũng nản thật :binhsua155:

Q: waiting for stp 24th oct
A: We are past the withdrawals for October, and deep into November.
Most likely the account has a negative balance.

Nghe câu này của nó là nản rồi, đủ cả lí do, acc mình RW ngay 24-10, blance không bị âm, cũng không có TP subscription , thế sao nó cũng ko paid ?? theo tụi nó thì các RW tháng 10 tụi nó đã past qua hết rồi, bây giờ đang xử lí các RW tháng 11 :(

ôi đệch thế này thì ăn cám thật rồi

BB không cho member Việt Nam tham gia nữa, mình không có duyên chơi với em này. Tình hình thanh toán như vậy thì cũng nản thật :binhsua155:

làm gì ko cho cứ chơi đi bạn !

Cầu BB paid để giáng sinh được đi chơi :((

Đợt này mà không paid thì xác định đi nha các bợn, reserve hết đi rút lại. chứ các RW tháng 10 tụi nó past qua hết rồi :(

Đăng kí tài khoản rồi chờ hơn 1 tháng, đã up thông tin lên nó không thèm veri cho.
Nhìn thấy member VN chắc nó sợ rồi.

PM support đi bạn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

BB paid con co tien di choi Noel, Nếu nó ko paid thì chắc nguy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,833
Latest member
Namanh1111