Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
:m122: dân chúng vào coi acc còn ko đông quá,éo vào được luôn

vào vẫn ok.,....let go.....

$ đang tăng vùng vụt :D

sao mình ko log được nhỉ @@@@

:binhsua37: vào được rồi,hên vãi vẫn chưa bị ăn block,mong là dc paid cho vài $ ăn cháo,cạn kiệt hết tài chính cmnr

dau cả lòng :))))))))))))

:binhsua37: vào được rồi,hên vãi vẫn chưa bị ăn block,mong là dc paid cho vài $ ăn cháo,cạn kiệt hết tài chính cmnr

mới sell mấy trăm PZ + vài trăm LR ăn cả tháng chưa hết nữa mà

Hơn tuần rồi không thèm chia lãi, đúng là ...

Up lên cho anh em hóng
của mình cũng chả thèm chia mặc dù cái chiến dịch quảng cáo đều đã dc active và có lượt wiew đàng hoàng

Up lên cho anh em hóng
của mình cũng chả thèm chia mặc dù cái chiến dịch quảng cáo đều đã dc active và có lượt wiew đàng hoàng

Bình tĩnh anh, hóng nó làm gì. bgio chia nó khắc chia.

vẫn chia bình thường nhé mọi người...let go thôi nào...............

mới with thử lần đầu = stp k bít có về ko

chưa thấy xu nào hết !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

BB paid diiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Thông tin mới đây. BB sẽ thanh toán pz và stp vào tuần này (hy vọng là ko hứa lèo như mấy lần trước!). Thêm nữa là thanh toán sẽ được trả từng phần chứ không trả hết 1 lượt. Thông tin chi tiết các bạn có thể truy cập ở đây!

"For example, if you withdrew $1,000 and you get a partial payment, this will appear in the log as a partial payment. the theory behind this is the best we have right now, to get the payouts all caught up and get payouts going on a more frequent payment schedule.

This will begin this week. Payza will be first, STP will be next, beginning this week."

http://talkingbb.com/index.php?topic=4800.0

I love BB :binhsua168:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,815
170,887
Latest member
rlexx