Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
BB dạo này sao thu phí tùm lum vậy trời.... tự nhiên nó up acc lên rồi thu phí tháng 100

là sao bạn ? nếu không mua 2 gói TP trở lên thì làm sao tự nhiên nó up acc len pre đc chứ ?

là sao bạn ? nếu không mua 2 gói TP trở lên thì làm sao tự nhiên nó up acc len pre đc chứ ?

Chẳng hiểu tại sao tháng này nó lại tự động up lên pre rồi trừ phí $100, ko hề mua thêm gói traff gì cả....

Chẳng hiểu tại sao tháng này nó lại tự động up lên pre rồi trừ phí $100, ko hề mua thêm gói traff gì cả....
Support BB để nó hạ về standard thôi. Đợt rồi nó nâng cấp hệ thống nên có khi bị nâng nhầm

khi nào nó paid STP tiếp thế các bác. hóng dài chim luôn

ai biết bài hướng dẫn dành cho bản 2.9 của bb hướng dẫn chạy traffic ko share mình với !! thanks !

lát pm yahoo ta hướng dẫn dùng nha :D

bgio về ăn cơm đã.

Anh em cho hỏi phần oder BB card của mình sao hôm nay nó hiện thế này mình hok hiểu lắm

Mọi lần thấy em nó màu xanh hết
hok biết có vấn đề gì hok

Last edited by a moderator:
Chắc sau khi bảo trì lại bị lỗi đó em, acc của chị cũng vậy đó..... không biết BB điên hay mình sẽ điên vì BB nữa ...

Cái BB card của mình nó hiện ra như vậy là sao ae ????

BB card.JPG

Anh em cho hỏi phần oder BB card của mình sao hôm nay nó hiện thế này mình hok hiểu lắm

Mọi lần thấy em nó màu xanh hết
hok biết có vấn đề gì hok

thế này là đia chỉ có vấn đề rồi.

Cái BB card của mình nó hiện ra như vậy là sao ae ????

View attachment 23249

Hôm nọ cũng bị vậy nhưng sau đó thì lại bình thường.

Của anh Dương em nghi là nó bắt upload ID và Proof bằng tiếng anh lên đấy. tại của anh lại verify băng CMT mà bgio nó ko cho ver bằng CMT nữa

Hiện giờ với BB v2.9 chưa có hướng dẫn hoàn chỉnh đâu vì BB đang cập nhật những chính sách mới có ảnh hưởng đến chiến lược duy trì account của các bạn. Lời khuyên tốt nhất hiện nay là với những account nhỏ nên tìm cách rút tiền nhiều nhất và nhanh nhất có thể, hạn chế mua thêm TP. Những tài khoản lớn thì phải có chiến lược và tính toán kỹ mới mong rút được tiền. Đặc biệt là chính sách mới để qualify panel theo rule 1/3 traffic. Đây là một rule rất độc đáo, rule này cực kỳ bất lợi cho những ai không có ref và kém tiếng Anh (bọn Tây còn phải la làng vì cái rule quái dị này).

BB đã mở cổng PZ và STP, bà con nào còn tiền thì vào rút lẹ nào :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,044
Latest member
lmad

Most viewed of week

Most discussed of week