• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
acc unver ko biết có pay ko nhỉ:binhsua09:

- - - Updated - - -

luc order card phan da bi loi CountryCode, co ai sua duoc loi nay chi anh em voi

Mấy bác cho mình hỏi với. Mấy acc stp đc paid nhưng bị lấy lại tiền thì hôm qua tới giờ có được paid lại ko vậy? Sao của mình ko đc paid lại vậy? Hic hic

Mấy bác cho mình hỏi với. Mấy acc stp đc paid nhưng bị lấy lại tiền thì hôm qua tới giờ có được paid lại ko vậy? Sao của mình ko đc paid lại vậy? Hic hic
Có người dc paid lại , có người ko. Mình dc paid lại nè :D

- - - Updated - - -

acc unver ko biết có pay ko nhỉ:binhsua09:

- - - Updated - - -

luc order card phan da bi loi CountryCode, co ai sua duoc loi nay chi anh em voi
Dg pm yahoo c mà ko thấy rep

Có người dc paid lại , có người ko. Mình dc paid lại nè :D

- - - Updated - - -

Dg pm yahoo c mà ko thấy rep

có thấy gì đâu pro :binhsua10:

Cuối cùng là nó ko paid để ăn tết lớn rồi :(

hên xui à bác ơi ! mình có acc đc paid lại có acc ko ~.~ !:binhsua10:

nghe nói là bên canada bây giờ bị bão tuyết ghê lắm, nên ít nhân viên làm việc lắm'

[h=5]STP payouts had a little problem. There was a slight mistake that was quickly corrected. February 5th date was the mistake. Feb. 6th date payout is the correct one. Back office has been updated. Large STP payouts have now all been made. We are caught up through end of Dec. We will get caught up for January as quickly a possible.[/h]

[h=5]STP payouts had a little problem. There was a slight mistake that was quickly corrected. February 5th date was the mistake. Feb. 6th date payout is the correct one. Back office has been updated. Large STP payouts have now all been made. We are caught up through end of Dec. We will get caught up for January as quickly a possible.[/h]

Vẫn còn 1 cái pending tháng 11 nhe :D

minh con pending ca loat :binhsua04:

khi nào dc paid tiếp thế anh em.

paid di ma ! het tien tieu rui :binhsua03:

Thằng bb này khốn nạn quá! Paid xong rồi đòi lại, tới giờ vẫn ko paid lại. Giờ lại phán là đã paid xong tháng 12 là sao?! Mình đã nhận đc tiền đâu! Mà theo thường là khi nó đã pass qua lệnh nào là nó sẽ ko bao giờ check lại lần nữa!

Vậy mà nó dám phán hoàn thành tất cả lệnh rút trước ngày 5/12/2012 rồi :binhsua04:

mún hoàn tất thì reserved cái lệnh tháng 11 và 12 sau đó rút lại ... mà rút lại thì qua card nhé .... còn ko reserved thì xác định mất ...

có ong này là ngon lành, rung cu ăn tết lớn.
mà cái e L o Phan xich long ong cho nó về quê hay dổi số phone rồi thì phải. Alo ko dc. E này good, moi check dc 2 lần. SV tuyệt vời.
có số mới thì share cái nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week