Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
Với BB bây giờ thì chỉ có "Vào là chết"

Làm gì có ai dep mới vào đâu cậu, có acc mới cũng là do acc cũ mua pack gửi xuống, tiện thì thêm vài pannel nữa để chơi 1 acc upline và vài acc downline để chạy nôt mấy pannel lẻ gửi xuống đấy thôi :))

hihi....dị hã....thôi ae nói dị sell acc cho rồi.....

40 panel vàng... 16 tím....1 xanh...1 xanh lá cây(trasboster)...1 đỏ

keke..coi thử định giá acc này nhiêu ta.....:binhsua112:

hihi....dị hã....thôi ae nói dị sell acc cho rồi.....

40 panel vàng... 16 tím....1 xanh...1 xanh lá cây(trasboster)...1 đỏ

keke..coi thử định giá acc này nhiêu ta.....:binhsua112:

chắc tầm 5- 10 LR thì phải

chắc tầm 5- 10 LR thì phải

bạn có acc giống mình mình mua 15lr (và yêu cầu đã rút tiền được vài lần + Hàng sạch)..Thì pm chữ ký

Còn nếu không có thì biến dùm cái...Người như mày gặp tao né ra mẹ đi.:binhsua112:..

Tui để ngâm rượu thôi, ít ra còn sử dụng được

cac panel chay nhanh khiep ! :binhsua04:

Quan trọng là có pay nhanh hay không thôi cậu ơi :)

Sao dạo này mấy cái pannel chọn 50%, BB cứ tự động tăng lên 100% vậy, có ai bị vậy ko??

chăc do luật 10% tổng panel phải chọn 100% đó

không phải đâu bạn ơi, vì luật 10% thì pannel đó lúc chọn 50% thì nó đã hiện cảnh báo ko cho chọn bắt buộc để 100% rồi, còn ở đây mình chọn 50% nó vẫn ok, nhưng lần sau vô acc thì thấy những panel đó đã tự động nhảy lại 100% rồi, mà ví dụ áp dụng luật 10% thì nếu mình chạy 10 pannel thì chỉ 1 pannel đặt 100% là đủ đk, đằng này 9 panel còn lại đã chỉnh 50% rồi nhưng vẫn bị tự động đẩy lên 100%, đểu kinh!!!!!!!

không phải đâu bạn ơi, vì luật 10% thì pannel đó lúc chọn 50% thì nó đã hiện cảnh báo ko cho chọn bắt buộc để 100% rồi, còn ở đây mình chọn 50% nó vẫn ok, nhưng lần sau vô acc thì thấy những panel đó đã tự động nhảy lại 100% rồi, mà ví dụ áp dụng luật 10% thì nếu mình chạy 10 pannel thì chỉ 1 pannel đặt 100% là đủ đk, đằng này 9 panel còn lại đã chỉnh 50% rồi nhưng vẫn bị tự động đẩy lên 100%, đểu kinh!!!!!!!

do lag đó nhớ check lại khi đã chuyển sang 50% nhé ... nhìu khi thấy chuyển mà lag nên thế ..

Mình không bị tình trạng này, chắc lúc bạn set 50% thì nó bị lag thôi :)

paid đi paid đi cho đời bớt khổ. BB nó bất ngờ lắm. Không biết nó nói z mà có paid không. chờ thôi. Nhiều khi thấy hy vọng là lại ko paid. Mất hy vọng là lại có tiền. Không hiểu nổi

Quá đúng!

paid đi paid đi cho đời bớt khổ. BB nó bất ngờ lắm. Không biết nó nói z mà có paid không. chờ thôi. Nhiều khi thấy hy vọng là lại ko paid. Mất hy vọng là lại có tiền. Không hiểu nổi

Quá đúng trong quá khứ, còn hiện tại ....hy vọng cũng ....như quá khứ!!!!!!!!?!???!?:binhsua16::binhsua16::binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,038
173,111
Latest member
sunwinbet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week