Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
Đây là chiêu độc nhất từng thấy kể từ khi chơi MMO đến nay, bái phục BB quá :) Pay cho bà con ngửi mùi tiền xíu rồi lấy lại, haha bá đạo quá. Bà con nhà mình ăn tết không ngon rồi !!!

Một buổi sáng thật kinh khủng cho những ai có 1 giấc ngủ ngon và mơ về những điều tươi đẹp khi biết BB paid. Sáng mở mắt ra thì mọi chuyện cứ như đưa bạn lên mây sau đó quăng bạn xuống 18 tầng địa ngục.

BB tung chiêu này đúng quá hay. Đầu tiên paid cho các bạn thấy tiền trong acc STP, sau đó log vào acc BB sẽ thấy chữ PAID to đùng nhưng lại là user khác. Vào check lại trong STP thì mọi thứ đã bóc hơi hết. History được paid cũng biến mất luôn. Để làm được điều này BB phải nhờ đến sự hợp tác chặt chẽ của STP. BB và STP thật quá tuyệt!

Cuối cùng xin cám ơn BB và STP đã cho tôi giấc mơ đẹp tối qua!

P/S: À quên! Hihi Còn 1 điều quên chưa nói! F.u.c.k all you, BB and STP!

Last edited by a moderator:
nó chơi chiêu này thâm quá, sau đợt này chắc k bao h paid nữa ~~

Vẫn còn lệnh của PZ chưa paid, đợt xem trò tiếp theo của nó hic hic chơi thằng này ức chế VKL

Mình vẫn éo hiểu các bạn nói BB nó chơi chiêu này là sao....?
Đêm qua BB đã paid rồi, vào check STP thì đã có rồi, có nghĩa là nó đã chuyển tiền từ tk STP nó sang cho mình rồi, mà sáng nay vào thì lại k thấy tiền đâu, tất cả trở lại như ban đầu, history giao dịch trong STP cũng k thấy đâu. Cái này lẽ ra là lỗi của thằng STP chứ, ngay cả đến zeek paid nhầm thì cũng phải mất hơn 1 tuần mới làm việc xong với pz để refund lại tiền, đằng này thằng BB nó vừa paid xong nó lấy đc lại luôn, thế nó là bố cua STP ak! hic!

Đêm qua BB đã paid rồi, vào check STP thì đã có rồi, có nghĩa là nó đã chuyển tiền từ tk STP nó sang cho mình rồi, mà sáng nay vào thì lại k thấy tiền đâu, tất cả trở lại như ban đầu, history giao dịch trong STP cũng k thấy đâu. Cái này lẽ ra là lỗi của thằng STP chứ, ngay cả đến zeek paid nhầm thì cũng phải mất hơn 1 tuần mới làm việc xong với pz để refund lại tiền, đằng này thằng BB nó vừa paid xong nó lấy đc lại luôn, thế nó là bố cua STP ak! hic!

Nhưng withdraws log không phải username của mình cậu àh , và tớ nghĩ BB cố tình chơi chiêu này thôi, không dưng đúng thời điểm không cho rút về STP và PZ để Paid nhầm nhỉ ? với lại STP có thể tự phá bỏ uy tín của mình vì thằng BB không? suy nghĩ 1 chút cũng đủ hiểu :(

Tớ đã nói là STP và BB hợp tác với nhau mà! Chúng nó ăn rơ với nhau đấy cậu ạ. Tối qua rõ ràng check đã đúng số tiền, đúng ID rút. Giờ thì đâu còn gì đâu! :binhsua10:

Tớ đã nói là STP và BB hợp tác với nhau mà! Chúng nó ăn rơ với nhau đấy cậu ạ. Tối qua rõ ràng check đã đúng số tiền, đúng ID rút. Giờ thì đâu còn gì đâu! :binhsua10:

STP là 1 đơn vi tiền tệ online nó cũng chẳng khác gì 1 ngân hàng ảo, nó sao có thể hợp tác với người khác để lấy đi quyền lợi của ng khác được, như thế là phạm pháp đấy! BB thì ko nói nhưng STP nó mà làm vậy interpol ko sờ gáy hơi phí.... Sup nó thử xem nó có lỗi gì ko?

Tớ cũng nghĩ đây chỉ là trò của BB thôi chứ STP thì chắc không vậy, sắp đến PZ cũng sẽ có trò , anh em nào PZ giống bình cũng xác định tư tưởng trước đi là vừa

Cũng chưa hẳn đâu, sáng nay mình chat với BB, (xếp hàng mãi cũng đến lượt trả lời) thì nó có kêu là lỗi hệ thống. chắc nhiều người chat với nó quá nên nó đã làm cái thông báo rồi nè. Mình thì vẫn tin nó chưa die đâu.

Tớ cũng nghĩ đây chỉ là trò của BB thôi chứ STP thì chắc không vậy, sắp đến PZ cũng sẽ có trò , anh em nào PZ giống bình cũng xác định tư tưởng trước đi là vừa
Vấn đề ở đây tớ nghĩ do lỗi của STP ấy chứ, rõ ràng tối qua đã có $ trong tk STP rồi mà thằng BB nó làm cách nào lấy mail của BB gửi sang cho mình được, nó thông báo xong sáng dậy lại mất, ko có cả mail refund tiền luôn, trừ khi nó hack được data STP....:))

Cũng chưa hẳn đâu, sáng nay mình chat với BB, (xếp hàng mãi cũng đến lượt trả lời) thì nó có kêu là lỗi hệ thống. chắc nhiều người chat với nó quá nên nó đã làm cái thông báo rồi nè. Mình thì vẫn tin nó chưa die đâu.

Chắc bà con đang ngáp ngáp, nó sẽ chơi thêm 1 đòn cuối nữa cho mà chết luôn :))

này thì US :binhsua04:

BB đã thành công trong việc cho ae thấy nó paid..

Chắc nó sẽ ra thông báo ai bị sai username đề nghị request lại..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week