Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
ai có lệnh vào check nào , acc unver nhé

hoangdouis12
tớ thì lâu lắm lắm rồi mới thấy tiền về.
mà dạo này thấy cậu lắm dịch vụ lắm mà, lúc thi buy lúc sell cả vài trăm lr, nhìn stt yahoo ngưởng mộ

hoangdouis12
tớ thì lâu lắm lắm rồi mới thấy tiền về.
mà dạo này thấy cậu lắm dịch vụ lắm mà, lúc thi buy lúc sell cả vài trăm lr, nhìn stt yahoo ngưởng mộ

Ko tại thằng STP thì đã có tiền ăn sáng rồi, tại sao tại sao xui thế này nhỉ. Đang hóng mà ko thấy tiền đây này, dạo này bác thấy có sell gì đâu. TOàn đi mua thôi

thật sự là không nhớ yêu cầu khi nào nua, hình như tháng 1 hay 2 âym cũng chẳng hóng vì acc unver nên ko nghi no pay, ma gio acc unver ko vao withdraw đc và cũng ko vào withdraw log đc, vo tinh check mail fb nên thấy, các bạn check thử nhé

- - - Updated - - -

Ko tại thằng STP thì đã có tiền ăn sáng rồi, tại sao tại sao xui thế này nhỉ. Đang hóng mà ko thấy tiền đây này, dạo này bác thấy có sell gì đâu. TOàn đi mua thôi

có tiền mua là hp rồi.

Mien sao Bb no pay cho ae la dc:binhsua119:

STp đã xong, giờ anh e chuyển qua hóng PZ nào

$$$ đã về...mẹ cho ăn keọoooooooooooooooo

cuối tuần này sẽ paid PZ nhé hoặc qua tuần. Anh e nâng ly đợi tiền về nào

Anh em có thể hóng tiếp dc rồi

Chào các thành viên BB.Dưới đây là một số thông tin chính đáng lưu ý về BB :

BB và một nhà phát hành thẻ thanh toán quốc tế đã có một thỏa thuận sẽ phát hành thẻ trở lại cho thành viên thay thế cho nhà cung cấp trước đây.
Sở dĩ BB thanh toán chậm là vì : đang gặp rắc rối với chính phủ (ghi vào red tape-”sách đỏ”-cần theo dõi và thanh tra vấn đề rửa tiền) vì đã chuyển một lượng tiền khổng lồ ra nước ngoài (chi trả cho các bạn đấy ạ).
BB đang thâm nhập vào thị trường dành cho các thiết bị di động đầy béo bở mới chớm nở trong một hai năm trở lại đây!
BB sẽ cập nhật lên phiên bản 2.9.3 với nhiều cải tiến và sự thay đổi!Bạn có thể mua traffic packe của BB để chạy Panel hoặc có thể mua traffic từ nguồn bên ngoài!BB cũng đã tái cấu trúc lại vấn đề Bonus Traffic như sau :

Hiện tại khi bạn mua một gói traffic bạn được bonus thêm 50K.
Sắp tới : nếu bạn là thành viên Standard thì bạn chỉ nhận được 5K bonus.Nếu bạn là Premium : nhận 10K,Executive nhận 15K khi mua mỗi gói traffic.
Nếu bạn hủy lệnh mua hàng tháng thì vẫn bị BB đòi Bonus Traffic bạn hưởng từ trước tới giờ!

Bên cạnh đó,một số quy đinh mới cũng có hiệu lực từ đầu tháng 5 này,ví dụ như tài khoản của bạn bị âm thì bạn không thể chạy panel được cũng như không thể nhận được thanh toán dù khoản tiền bạn rút trước khi tài khoản bị âm!

Khi BB cập nhật lên V2.9.3,sẽ có một loại membership (thành viên mới) đó là : Fast Start Membership.Các Aff mới tham gia có thể mua & chạy thử gói Combo trong vòng một tháng sau đó thanh toán cũng được!

Và,BB sẽ mở rộng mạng lưới choice network sang lĩnh vực game với doanh thu cực lớn hiện nay!

Trích nguồn bạn TongHieu

mong sao đúng như lời đại gia nói ! đói quá rui

cùng đang vã lắm, đang đợi nó paid lấy ít xèng mua mì gói

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member